Analysis Game cho android giải đố trí tuệ lazy mouse

pqdung

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
game lazy mouse là một game android giải đố - Trí tuệ đầy thách thức cho các game thủ ở mọi lứa tuổi hoàn chỉnh với đồ họa sống động, điều khiển đơn giản, và một bản nhạc gốc.

tai game android hay Lazy Mouse Để giải quyết các câu đố bạn sẽ cần phải sử dụng Pin, Thực vật, lỗ Worm, băng tải và thậm chí cả đèn Disco để hướng mỗi thí nghiệm.

tai game android hay Lazy Mouse bạn sẽ thỏa sức thể hiện sự suy đoán, logic, trí tuệ của mình để giải các câu đố một cách đơn giản nhất, nhanh nhất.
Game cho android Lazy Mouse có nhiều cấp độ chơi khác nhau, bạn hãy cố gắng vượt qua tất cả các level và trở thành người đầu tiên giải cứu cho chú chuột Lazy Mouse nhé!!

game android Lazy Mouse được bán trên Google Play với giá 0.99 USD. Nhưng đêr chơi game Lazy Mouse bạn chỉ cần vào wapsite : Taigamechoandroid.mobi và tai game android hay Lazy Mouse miễn phí và bắt đầu vào hành trình giải các câu đố nhé!

Xem thêm danh sách game cho android được game thủ yêu thích nhất 2013:
  1. ếng người vui nhộn
game talking tom cat - một game cho android vui nhộn cực hay chơi trên iPhone và đây là phiên bản game cho Android tha hồ cho các bạn khám phá và có những giây phút thư giãn tuyệt vời chưa từng có...
Trong game cho android Talking Tom Cat Chỉ đơn giản là tiếng nhái lại của chú mèo Tom những lời nói của bạn, và những hành động chọc, phá, đánh đấm đều khiến cho chú mèo ấy...hành động khiến bạn phải bật cười. Cực tốt khi nào bạn muốn giải tỏa căng thẳng đấy.

1. ộc chiến thây ma
game plants vs zombies HD dòng mini game nổi tiếng trên PC và IOS nay đã có phiên bản game cho Android, một lần nữa bạn lại được đối đầu với những con Zombies khát máu, trong game plants vs zombies bạn phải xây dựng cho mình một hệ thống phòng thủ vững chắc, đó là những loại cây với nhiều chức năng phòng thủ khác nhau, bạn phải lựa chọn cho mình một cách bố trí hợp lý và hiệu quả, để tránh những đợt tấn công của chúng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom