Game bán trứng kiếm tiền bằng cách nuôi chim ( không cần đầu tư )

Hit niềm hy vọng là đây. không biết khi nào nó cho đâu tim giống wtf đây đừng nhé chim, anh yêu chim, anh mến chim............

22500 225 RUB P2047xxxx 30.07.2015 16:56:34 Выплачено

một ngày kiếm được 50 usd không ? không được thì nghỉ
được chứ trong mơ thì ngày nào cũng được bạn ạ.

mơ thì mơ nhiều vào mơ có 50 usd không bõ tý nào cả
thôy mơ it thôy mơ nhiều quá không được, người ta noi giấc mơ thường trái với ngoài đời mà cậu

Chỗ nào nhập tk webmoney của mình vào để thanh toán vậy thớt, kiếm ko thấy, làm theo video hướng dẫn trên web cũng ko thấy luôn

Tìm được rồi sau khi confirm phone, nhưng giờ ko tạo được Purse WMR, webmoney yêu cầu phải upload identity
Creating a purse of this type is only possible after uploading a scan of your Identity Document or receiving a higher level of WebMoney passport. https://passport.wmtransfer.com/asp/IdentificationTasks.asp, có cách nào tạo WMR ko thớt?
bạn phải up CMND lên để webmoney nó duyệt rồi mới tạo được ví RUP.

bay lên chim ơi đừng mãi ở dưới vậy
15000 150 RUB P20474xxx 14.08.2015 17:52:13 Выплачено

bay lên nào chim

chuẩn bị reg cho bác

bạn ơi rút về làm sao vậy
cái này bạn phải đầu tư 30rup hoặc phải có rf đầu tư bạn mới rut tiền về webmoney hoặc payeer nhé

up cái cho con chim của mình

up cho một ngày mới của con chim

Bác TaoNgo cho mình hỏi rút tiền về Payee mấy lần, bây giờ nó báo hết cashpoint rồi ko cho rút nữa.Vậy kiếm cash point bằng cách nào bác?
Vào mua cash point thử thì 1000 bạc chỉ mua được khoảng 0.2 cash point, kiểu này mua bao nhiêu mới đủ 100 cash point đây

Bác TaoNgo cho mình hỏi rút tiền về Payee mấy lần, bây giờ nó báo hết cashpoint rồi ko cho rút nữa.Vậy kiếm cash point bằng cách nào bác?
Vào mua cash point thử thì 1000 bạc chỉ mua được khoảng 0.2 cash point, kiểu này mua bao nhiêu mới đủ 100 cash point đây

Site này uy tín nhưng có paypoint. Nghĩa là giới hạn rút tiền.

Kiếm point của bằng hình thức chơi game, hoặc tìm rf. mà cái này có cái hay nửa nó sẽ tặng rf radom cho mình với những ai đăng ký trực tiệp không qua rf. mình bậy giờ còn tới 13000 point. chưa có rut. do mình rút hết vốn rồi nên giờ cứ nhồi thôy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,652
Latest member
nat0019
Back
Top Bottom