• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Game bán trứng kiếm tiền bằng cách nuôi chim ( không cần đầu tư )

Chim xanh 60 quả/1h.1 ngày đc 1440 quả = 14,4 bạc .để có 100 bạc mất 7 ngày.Vậy là 7 ngày mới đc 1rub tương đương 0.02$ -_-

Chim xanh 60 quả/1h.1 ngày đc 1440 quả = 14,4 bạc .để có 100 bạc mất 7 ngày.Vậy là 7 ngày mới đc 1rub tương đương 0.02$ -_-
hihi ruc thì min 150bac lận cậu. Cái này là đầu tư thụ động nếu ded vào thì cũng ok cậu, thu hồi vốn thì hơi lâu tí, nhưng được cái mạnh về sau. như tớ đe vào 60$ cộng tiền thưởng của nó nửa để mua chim. 60$ khoan 50 ngày thu hồi lại vốn, thấy hơi lâu nhưng thực tế thì nhanh hơn vì khi thu hồi vốn thì nó chia 50- 50. 50 sẽ giử lại bac mua chim thì từ chim đó sẽ giúp ta thu hồi vốn nhanh hơn, cứ thế khi lấy lại vốn rồi thích thi ded và tiếp để mua chim và từ đó thành chủ nông trại chim heheh

bay lên nào chim

chơi cái này mà ko đầu tư thì mút mùa với dc 1$

từng chơi trò bảy chú lùn đào kim cương rồi, nuôi vật vã mấy tuần ko dc 1$, cạch

và ae chú ý là 1 WMZ = 50~55 RUB
ko tí lại tưởng 60 Rub = 60 WMZ lại đâm đầm vào cày :p

thôi rảnh ngồi chơi 1 tí kiếm tiền càfe cũng đc, ae rảnh vào ref hộ thớt :rolleyes:

Pac PhạmThi kinh ng....đầy mình, cái quái gì cũng biết là thế nào, bái phục bái phục.

Pac PhạmThi kinh ng....đầy mình, cái quái gì cũng biết là thế nào, bái phục bái phục.

sao bạn lại biết về mình thế, bro nào clone nick đấy :p

:v

phải đầu tư tiền vào
đầu tư sớm thì tầm 2 tháng kịp thu hồi vốn, rồi sau đó site sống dc thêm bao lâu thì ăn lãi bấy lâu, sống thêm 2 tháng thì lãi x2 số vốn đã đầu tư

mà đầu tư vào site sống thêm 1 tháng = lỗ 50% vốn :v

:v

phải đầu tư tiền vào
đầu tư sớm thì tầm 2 tháng kịp thu hồi vốn, rồi sau đó site sống dc thêm bao lâu thì ăn lãi bấy lâu, sống thêm 2 tháng thì lãi x2 số vốn đã đầu tư

mà đầu tư vào site sống thêm 1 tháng = lỗ 50% vốn :v

thì hên xui thôy quan trọng là mình thấy nó ok thì cứ ded vào thoy.;)

thì hên xui thôy quan trọng là mình thấy nó ok thì cứ ded vào thoy.;)

uhm, thì lãi cao rủi ro cao, 1 là lãi to, 2 là mất nhiều, liều thì giàu hoặc ra đê, mỗi người 1 cách kiếm tiền, chúc bạn may mắn nha :D

up phụ bạn tuyển ref nào, đầu tư 1 ít kiếm cốc cafe mỗi ngày

uhm, thì lãi cao rủi ro cao, 1 là lãi to, 2 là mất nhiều, liều thì giàu hoặc ra đê, mỗi người 1 cách kiếm tiền, chúc bạn may mắn nha :D

up phụ bạn tuyển ref nào, đầu tư 1 ít kiếm cốc cafe mỗi ngày
Đúng rồi, cám ơn bạn.

bay lên đi chim

Em cũng thấy hay hay mà, thank chủ top. :)

Em cũng thấy hay hay mà, thank chủ top. :)
Hiện tại ok. cứ rút tiền thì chưa được 2 phút là về liền. hiện tại mình ko rut tiền về nửa lấy số Bạc đó mua thêm chim luôn, mở nông trại lớn hơn kakka

RB 10% so Bạc bạn ded vào nhé.
bạn ded vào 10000 bạc thì bạn sẽ nhận thêm từ mình 1000 bạc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom