Galaxy S III chào thua iPhone 5 trong màn thử đánh rơi

NguoiNgoaiDao

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
[video=youtube;6M5q5TRuAsY]http://www.youtube.com/watch?v=6M5q5TRuAsY&feature=player_embedded[/video]​

Đậu xanh rau má............ mình không có một cái mà xài mà tụi nó đem làm thí nghiệm thế này đây :binhsua04:

mịa nó mình dùng đt cùi mà nó đt ngon nhất hiện nay thì lại đem đi đôi bể hết tùm lum huhu

s3 năng hơn mà ? S3 nhìn ko cứng cáp bằng iphone nhưng đổi lại mỏng ;)

mịa nó mình dùng đt cùi mà nó đt ngon nhất hiện nay thì lại đem đi đôi bể hết tùm lum huhu

Đối với bọn nó thì mấy cái dt này chỉ là đồ chơi :))

Last edited by a moderator:
bên đó Iphone nó mua có 199-299$ ah :|, bằng 1 - 2 ngày lương :m190:

trời ơi bên đó nếu bạn xài mạng của nó thì nó tăng điện thoại lun còn nếu mua thì 300/2 cái.còn nếu điện thoại bị hư hay bị vấn đề gì mang ra cửa hàng nó đổi cho bạn điện thoại mới ngay mà không hỏi bạn 1 câu

IPHONE 5!

Xem hết chưa? Tiếp sau đó con iPhone còn bị rơi từ chỗ cao hơn cái đầu đấy.

xem cái đầu thì nhận xét thế luôn, vừa xem lại thấy rồi... Dù thế nào thì mình cũng là fan of IPhone... :D hehe... nhưng nói chung 2 cái đều quá đẳng cấp...

Đại gia có khác, điện thoại xịn mà như vậy.....

tiền bé , và nghèo chấp nhận dùng đồ cùi thôi , thằng có bằng ĐH VN làm 1 tháng mới đủ mua con IP5 này . còn bên đó thằng cùi bắp làm việc vớ vẩn cũng 1 2 ngày là mua đc. con ip5 rồi , đó là sự khác biệt rất lớn

Rơi rới nát bét chỉ cần mang đền bù thêm 100 200 gì đó là nó đổi cho máy mới. Thằng bạn tớ lúc trước bị rơi cái ip4s từ tầng 5 rồi gởi sang lại us bù tiền nó đổi cho cái mới.

bên đó người dùng IP chủ yếu là sử dụng cách chức năng và ứng dụng của nó, còn đa số dân vn, nhất là dân teen, dùng IP để biết tao nhiều tiền, và chủ yếu là Game + gọi + nt + tự sướng

mình ước có 2 cái để đập ! , vợ nó cho dùng con nokia C2 @@

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom