Ask GA Youtube thu nhập quá thấp, cần PRO giúp!

không acc mình thì đc youtube xéc rồi đã bật đc kiếm tiền và đã có ads nhưng vẫn chưa đc GA nó xác nhận cho thôi chờ 5 ngày rồi :((
tui đăng ký GA chờ mấy tháng nó vẫn chưa xác nhận.

Chào các pro GA, mình đăng ký được cái Youtube Partner và tạo được cái tài khoản GA, vấn đề là thu nhập từ Youtube quá thấp, cả tháng được 1 USD. :mad: Lượt views rất nhiều, rất nhiều clip đã bật chức năng kiếm tiền nhưng ads thử mấy lần không xuất hiện. Đây là kênh của mình: Social News TV: http://www.youtube.com/vitconvoz

Trong thời gian 2 tháng bắt đầu thì mỗi tháng phải được mấy chục k views mà thu nhập thảm hại quá :mad:
vãi với Vit con voz . chắc bác này bị vit con cho ra đảo nhiều lắm đây . haha

Có mấy cái chanel để ko lĩnh tiền chứ chả biết chơi :D

Có mấy cái chanel để ko lĩnh tiền chứ chả biết chơi :D
sao bạn có lượt views và cột giá tiền kia là click à? tui không có :(

lượt views cũng nhiều lắm mà không có $ (đây là xem trên GA à?)

tui đăng ký GA chờ mấy tháng nó vẫn chưa xác nhận.
hjx mấy tháng lận thì làm ăn gì @@. vậy k biết đi mua acc GA về đăng nhập vô thì có đc k thím nhẩy. Mà cái acc e đc 1 tuần rồi mà kiểm tra lươt click quảng cáo vẫn trắng trơn à @@

hóa ra là cái tài khoản e đang dùng để up youtube trước nghịch nên đã đăng kí cho cái trang blog cùi bắp nên là nó k very cho. E vừa thay cái acc gmail khác của e thì đc nó bảo chờ xử lý 1 tuần k biết có nổi không nữa @@

sao bạn có lượt views và cột giá tiền kia là click à? tui không có :(

lượt views cũng nhiều lắm mà không có $ (đây là xem trên GA à?)
thím xem lại tài khoản của mình đi e gửi đơn đc hơn 1 ngày là nó chấp nhận cho à. chấp nhận liên kết với GA luôn ý

Nay mình lỡ up phải 1 video bị bản quyền về âm nhạc như hình dưới ạ. vậy thì dính bn cái mail ntn thì bị khóa chức năng kiếm tiền. Và muốn mở khóa thì ntn ạ
rcpufq

Nay mình lỡ up phải 1 video bị bản quyền về âm nhạc như hình dưới ạ. vậy thì dính bn cái mail ntn thì bị khóa chức năng kiếm tiền. Và muốn mở khóa thì ntn ạ

Nếu nó có báo 6 tháng đc mở lại thì sau 6 tháng nó mở, còn ko thì bị tắt vĩnh viễn nhé !

thím xem lại tài khoản của mình đi e gửi đơn đc hơn 1 ngày là nó chấp nhận cho à. chấp nhận liên kết với GA luôn ý
nó báo là " Your AdSense for content application is still under review. You will only see blank ads until your account has been fully approved or disapproved. Learn more."

Nếu nó có báo 6 tháng đc mở lại thì sau 6 tháng nó mở, còn ko thì bị tắt vĩnh viễn nhé !
vi phạm bản quyền thường không block luôn đâu, mà chỉ là bên thứ 3 trùng khớp thôi và clip đó không bật tính năng kiếm tiền được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week