Ask GA Youtube thu nhập quá thấp, cần PRO giúp!

up từ tháng 12 năm ngoái
đêm thứ 7 rạng sáng cn ko ngủ đc mới đem đi spam,

tiện em hỏi sao ngày 18 nó ko update ạ :-??

up từ tháng 12 năm ngoái
đêm thứ 7 rạng sáng cn ko ngủ đc mới đem đi spam,

tiện em hỏi sao ngày 18 nó ko update ạ :-??
Cho list forum spam cái bạn ơi để mình thử đi spam xem sao :D view nhiều thế trong 1 ngày chắc clip Hot đây ^^

sao bạn trên có thể kiếm gần trăm k views trong mấy ngày nhỉ? video này là dạng viral rồi :rolleyes: (chắc quay cảnh đang tự sướng)

sao bạn trên có thể kiếm gần trăm k views trong mấy ngày nhỉ? video này là dạng viral rồi :rolleyes: (chắc quay cảnh đang tự sướng)
tự sướng có dụng cụ luôn >:)

đến h vẫn ko có tí tiền nào, hay là ko đc nhỉ :-?

h` bạn cho mình xem cái kênh của bạn vs bạn cho biết bạn kiếm view như thế nào . mà xài GA kiếm view từ Enhanviews và .v.v =)) là kaka

mình nghĩ nếu muốn đc nhiều $ thì phải có lượt kích vào ads. con mấy video tự sướng abc gì gì đó thì chỉ hấp dẫn đc người kích vào xem thôi. còn xem bao lâu ms là quan trọng :). có phải k nhỉ

mấy thím cho e hỏi. e có cái acc youtube nửa năm nay mình k upvideo rồi hôm qua vào mail thì thấy nó xác nhận cho mình làm đối tác. h minh muốn up thêm vài video nữa thì bây h nên up hay là nó duyệt thêm cho GA rồi mới up nhỉ :D

mình nghĩ nếu muốn đc nhiều $ thì phải có lượt kích vào ads. con mấy video tự sướng abc gì gì đó thì chỉ hấp dẫn đc người kích vào xem thôi. còn xem bao lâu ms là quan trọng :). có phải k nhỉ
đúng như bạn nói, tuy nhiên clip hay mà có người xem lâu và có thể bật được tính năng kiếm tiền thì rất khó (fim, nhạc là không rồi).

mấy thím cho e hỏi. e có cái acc youtube nửa năm nay mình k upvideo rồi hôm qua vào mail thì thấy nó xác nhận cho mình làm đối tác. h minh muốn up thêm vài video nữa thì bây h nên up hay là nó duyệt thêm cho GA rồi mới up nhỉ :D
bạn không phải chờ GA đâu, cứ up tẹt đi, tiền kiếm được Youtube vẫn tính cho bạn mà, chờ GA lâu lăm.

Youtube giờ quá bèo. Học SEO , làm site chăn GA biết đâu bất ngờ, ko nên hi vọng Youtube nhiều để roài thất vọng.
Youtube là cách dễ nhất thưa bạn, còn học SEO? :rolleyes: cho dù site tối ưu đến mức nào mà không có bài viết hay, không có quảng cáo nhiều thì ai vào mà chăn. 1 clip Youtube độc đáo, hay đơn giản hơn là chôm từ đâu đó rồi quảng cáo là người khác sẽ xem và họ sẽ share cho nhiều người nữa qua mạng xã hội. Còn 1 bài viết thì rất khó (mà cũng không viết được).

bạn không phải chờ GA đâu, cứ up tẹt đi, tiền kiếm được Youtube vẫn tính cho bạn mà, chờ GA lâu lăm.
Nhưng mà mình đã bật video ở chế độ kiếm tiền rồi nhưng các lượt xem và lượt click vào quảng cáo thì vẫn trắng trơn GA thì chưa liên kết đc @@ thế h thì chờ đợi là hạnh phúc à bạn @@

Nhưng mà mình đã bật video ở chế độ kiếm tiền rồi nhưng các lượt xem và lượt click vào quảng cáo thì vẫn trắng trơn GA thì chưa liên kết đc @@ thế h thì chờ đợi là hạnh phúc à bạn @@

Youtube giờ nó xét kỹ lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week