Ask GA Youtube thu nhập quá thấp, cần PRO giúp!

Ads hiện hay không do keyword
có cả cái này nữa hả bạn, tức là phần keyword phải làm thế nào để tìm ra keyword hot à? mình toàn dùng keyword dạng tiếng Việt câu view như là gái ăn chơi, girl này nọ.

có cả cái này nữa hả bạn, tức là phần keyword phải làm thế nào để tìm ra keyword hot à? mình toàn dùng keyword dạng tiếng Việt câu view như là gái ăn chơi, girl này nọ.
Thì đạt được mục đích rồi còn gì nữa,view nhiều còn gì :p

sao mình chẳng thấy video nào của c có ads vậy? vậy thì kiếm đâu tiền?

sao mình chẳng thấy video nào của c có ads vậy? vậy thì kiếm đâu tiền?
hiện tại thì do mới bị report nên không có vào được phần setting nên tạm hiểu là không kiếm tiền được, nhưng trước đây thì rất là lạ khi mà mình mở 2 trình duyệt thì có trình duyệt hiển thị ads, trình duyệt khác thì không.

Xin hỏi là dùng mạng khác thì có tính $ theo lượt views không nhỉ?

cho mình hỏi
mình mới reg youtube partner + link GA
giờ vào phần này https://www.youtube.com/account_monetization
thì nó hiện lên: Đơn đăng ký AdSense của bạn đã được gửi và đang được xem xét. Bạn sẽ nhận được email liên quan đến trạng thái của đơn đăng ký của bạn trong vòng khoảng một tuần.

Bạn hiện có tài khoản AdSense sau được liên kết:

Id AdSense: 3518579966927279
Trạng thái: Đang chờ xử lý

như này thì những lượt view + quảng cáo có được tính tiền ko :-?

Bạn để ý xem, nếu số lượng click mà thấp thì ng đó fake ip click thôi, còn số lượng click mà vài trăm trở lên có thánh cũng chả chơi zu típ với cpc như vậy :D

cho mình hỏi
mình mới reg youtube partner + link GA
giờ vào phần này https://www.youtube.com/account_monetization
thì nó hiện lên: Đơn đăng ký AdSense của bạn đã được gửi và đang được xem xét. Bạn sẽ nhận được email liên quan đến trạng thái của đơn đăng ký của bạn trong vòng khoảng một tuần.

Bạn hiện có tài khoản AdSense sau được liên kết:

Id AdSense: 3518579966927279
Trạng thái: Đang chờ xử lý

như này thì những lượt view + quảng cáo có được tính tiền ko :-?
thì bạn đang tạo tài khoản GA đó, phải chờ xử lý.

tức là bi h chưa đc tính tiền ạ?
bạn xem là ở phần video edit có bật được $ mầu xanh không? nếu bật được thì tức là kiếm được $ rồi, việc đăng ký GA cũng là để chuyển tiền được từ Youtube vào thôi.

bạn xem là ở phần video edit có bật được $ mầu xanh không? nếu bật được thì tức là kiếm được $ rồi, việc đăng ký GA cũng là để chuyển tiền được từ Youtube vào thôi.
$ màu xanh rồi

vào phần kiếm tiền thì nó lại như này, ở phần analytics thì cái thu nhập ước tính vẫn là $0.00

$ màu xanh rồi

vào phần kiếm tiền thì nó lại như này, ở phần analytics thì cái thu nhập ước tính vẫn là $0.00
thu nhập ước tính này sẽ cập nhật sau vài ngày, quan trọng là phải có lượt views và hiển thị ads tương đối thì nó mới nhích lên được.

thu nhập ước tính này sẽ cập nhật sau vài ngày, quan trọng là phải có lượt views và hiển thị ads tương đối thì nó mới nhích lên được.
vâng, em cám ơn

lượt view thì 3 ngày đc 95k view rồi :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week