• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

GA tổng kết sớm

em vừa chơi ytb up 700 cái video reup đc 3$ =]]]]

éo biết nữa cơ mà up lên bị nguyên tắc cộng đồng, YTB nó xóa rồi, công render mấy tiếng ức chế vãi:mad:
lấy ý tưởng của người khác reup lại thì phải chịu thôi, ngon thì làm hẳn cái page như Kem Xoi TV ấy :D :p , đỡ phải bực mình

lấy ý tưởng của người khác reup lại thì phải chịu thôi, ngon thì làm hẳn cái page như Kem Xoi TV ấy :D :p , đỡ phải bực mình
kênh em k có nìu ng theo dõi bác ợ:( Đang bị bệnh không thể ngồi lâu dc mà làm cái gì cũng bị phá hết chán chết dc:(. Cap cha kiếm mỳ tôm cũng k nỗi nữa rate 0.3/1000 cap:confused::confused::confused:

quỳ thật sao có ngày kiếm đc cả 3$ ngày chả đc xu nào =D

Ahihi , đang hóng ngày mai mà thấy báo có thóc rồi

Các bác nào có team có gấu xinh sexy xíu, chịu khó học đóng hài kịch đảm bảo kiếm ác đấy :D

Các bác nào có team có gấu xinh sexy xíu, chịu khó học đóng hài kịch đảm bảo kiếm ác đấy :D
đóng vối mấy thằng khác là xác định mặt như cái mền nhé:D, không lẻ chỉ đứng nói chuyện thôi:D

có ai bị như e không, tắt kiếm tiền kênh, đã xóa kênh và G+ chờ tháng sau, kb nó cập nhập ko?? bác nào đã từng cho e ý kiến với :((( $ của e !:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom