• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask GA Tháng 7 Chưa Tổng Kết Vào NET Tiền Trong GA Có Được Tổng Kết Không

ntt0696

Junior
Reactions
36
MR
0.023
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là kênh của em bị reup khá là kinh dẫn đến giảm view đang định vào net để giải quyết,nhưng còn boăn khoăn là tiền trong GA có được cập nhật không các bác tư vấn em với.tks

tình hình là kênh của em bị reup khá là kinh dẫn đến giảm view đang định vào net để giải quyết,nhưng còn boăn khoăn là tiền trong GA có được cập nhật không các bác tư vấn em với.tks
bác định vào net nào giới thiệu e với.e cũng đang chơi gà muốn kiếm net xin chơi mà chưa tìm được

Hỏi ké: em định thay đổi liên kết kênh sang Ga khác thì con Ga hiện tại sẽ đc cập nhật đến ngày hôm nay hay chỉ cập nhật đến ngày 30 ạ?
Con Ga đc thay đổi kia thì đc tính từ time bắt đầu liên kết ạ?

Hỏi ké:minh có video up len kênh test OK roi:cool:.gio mình xoá video đó rồi up lên kênh chính dc ko.:rolleyes:

Hỏi ké: em định thay đổi liên kết kênh sang Ga khác thì con Ga hiện tại sẽ đc cập nhật đến ngày hôm nay hay chỉ cập nhật đến ngày 30 ạ?
Con Ga đc thay đổi kia thì đc tính từ time bắt đầu liên kết ạ?
cập nhật đến ngày 30 tháng tước thôi. tiền tháng này thì cập nhật ở GA mới

cập nhật đến ngày 30 tháng tước thôi. tiền tháng này thì cập nhật ở GA mới
Bạn làm vậy lần nào chưa ạ.
Vì mình định ngày 10 cập nhật xong Ga hiện tại rồi mình mới thay đổi liên kết.
Nếu sau ngày 10 thay đổi liên kết và đc tổng kết những ngày trước đó ở Ga mới luôn thì quá ngon :)

mấy bác cho hỏi ngu cái mình mới vừa xóa video 1m view bị dính bản quyền thủ công thì 12này GA nó có tổng kết $ video đó cho mình không hay mất mẹ rồi lỡ tay xóa

Bạn làm vậy lần nào chưa ạ.
Vì mình định ngày 10 cập nhật xong Ga hiện tại rồi mình mới thay đổi liên kết.
Nếu sau ngày 10 thay đổi liên kết và đc tổng kết những ngày trước đó ở Ga mới luôn thì quá ngon :)
ngày 12 mới tổng kết mà bạn. mình toàn làm vậy cho GA an toàn. ví dụ tháng này đến 23h ngày 31 bạn liên kết kênh qua GA khác thì tiền tháng này sẽ cập nhật hết ở con GA mới liên kết.

mấy bác cho hỏi ngu cái mình mới vừa xóa video 1m view bị dính bản quyền thủ công thì 12này GA nó có tổng kết $ video đó cho mình không hay mất mẹ rồi lỡ tay xóa
có mà bị trừ nhiều

ngày 12 mới tổng kết mà bạn. mình toàn làm vậy cho GA an toàn. ví dụ tháng này đến 23h ngày 31 bạn liên kết kênh qua GA khác thì tiền tháng này sẽ cập nhật hết ở con GA mới liên kết.

có mà bị trừ nhiều
thật à vậy vỡ mồm rồi đi mấy trăm $

làm lại đi, canh ở mốc nào đó nó nhận thủ công thì gần đến xóa video đi làm cái khác
cứ tưởng từ lúc nó nhận bản quyền thì tiền mới bắt đầu thuộc về nó chứ..tiền trước khi lúc nó chưa nhận bản quyền cũng bị trừ lun hả bác

có mà bị trừ nhiều
À. ra vậy. Cứ thay đổi liên kết trước 23h ngày cuối tháng nào thì nguyên tháng đó cập nhật hết ở ga mới lk luôn. Thanks bạn nha. Hi

À. ra vậy. Cứ thay đổi liên kết trước 23h ngày cuối tháng nào thì nguyên tháng đó cập nhật hết ở ga mới lk luôn. Thanks bạn nha. Hi
Sao vậy bác,23h.30/6 bác chuyển GA mới thì tiền từ 1/6-30/6 sẽ cập nhật ở GA cũ,còn tiền từ 1/7-30/7 mới cập nhật GA mới chứ

Sao vậy bác,23h.30/6 bác chuyển GA mới thì tiền từ 1/6-30/6 sẽ cập nhật ở GA cũ,còn tiền từ 1/7-30/7 mới cập nhật GA mới chứ
e định 12 này gà tổng kết xong thì vào net,vậy số tiền trong 12 ngày của tháng 7 này thì có được tổng kết vào tháng sau không bác nhỉ

e định 12 này gà tổng kết xong thì vào net,vậy số tiền trong 12 ngày của tháng 7 này thì có được tổng kết vào tháng sau không bác nhỉ
có bác.mình cũng chuyển GA sang NET như bác đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom