Ask GA nhận tiền bằng tài khoản Agribank VNĐ có nhận được không :(( HẬU TẠ 500.000VNĐ

Kenz

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Hiện tại em mới chơi MMO, khổ nỗi không biết gì nên muốn nhận tiền chuyển khoản vào ngân hàng cho nó chắc :(

Khi e nhập stk (Agirbank VND) e nhập đầy đủ mã số swit và các thông tin mà GÔOGLE ADSENSE yêu cầu :(

2 tuần sau e nhận được mã Pin để xác minh địa chỉ :(

Xác minh xong, thì nó báo đã thanh toán cho e, nhưng e đợi cả 15 ngày không có tiền về tài khoản :( Trong khi vẫn có biên lai giao dịch :( và mã số

Số tiền này e cày cả 3 tháng mới được :(

Nếu ai giúp e được vụ này e xin hậu tạ 500k VNĐ ạ :(

Số tài khoản chính xác thì kiểu gì cũng về. Chả lẽ Google nó Scam! :D

Hiện tại em mới chơi MMO, khổ nỗi không biết gì nên muốn nhận tiền chuyển khoản vào ngân hàng cho nó chắc :(

Khi e nhập stk (Agirbank VND) e nhập đầy đủ mã số swit và các thông tin mà GÔOGLE ADSENSE yêu cầu :(

2 tuần sau e nhận được mã Pin để xác minh địa chỉ :(

Xác minh xong, thì nó báo đã thanh toán cho e, nhưng e đợi cả 15 ngày không có tiền về tài khoản :( Trong khi vẫn có biên lai giao dịch :( và mã số

Số tiền này e cày cả 3 tháng mới được :(

Nếu ai giúp e được vụ này e xin hậu tạ 500k VNĐ ạ :(

Ra ngân hàng cầm theo chứng minh nhân dân rùi đọc cho nó cái mã số trong biên lai là đc mà

đã nói, nhưng nó nói đây là tk vnđ k nhận đc :( huhu
Bọn nó làm ăn bố láo nhỉ, các ngân hàng khác nó tự động chuyển từ USD sang VND luôn mà

dc nhá chú, k phải lo mình nhận hàng tháng.
Làm cũng ghê nhỉ trên 5k/ tháng mới đòi ngân hàng

cần thiết bác đi làm cái vietcombank hay ACB ấy lẹ lắm, làm cái tài khoản $ đó là về nó thông báo $ về nhìn sáng mắt lắm

Bọn nó làm ăn bố láo nhỉ, các ngân hàng khác nó tự động chuyển từ USD sang VND luôn mà
k có ngân hàng nào dám tự động chuyển đâu bạn nhá.
Thông thường từ 5-10 ngày mà mình k gọi lên. là nó gọi xuống hoi mình bạn à

hóng, chưa nhận bằng cách này bao giờ :D

pm yahoo đi cậu . tớ giúp cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week