• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask GA mấy bác được tổng kết tiền tháng 11 chưa?

Thu nhập cuối cùng trên YouTube cho tháng trước được thêm vào số dư tài khoản AdSense của bạn từ ngày 10 đến ngày 14 của tháng và được thanh toán cho tháng đó nếu tổng số dư đạt đến ngưỡng thanh toán.

Nói chung là sẽ tổng trước ngày 15, nếu có.

Thu nhập cuối cùng trên YouTube cho tháng trước được thêm vào số dư tài khoản AdSense của bạn từ ngày 10 đến ngày 14 của tháng và được thanh toán cho tháng đó nếu tổng số dư đạt đến ngưỡng thanh toán.

Nói chung là sẽ tổng trước ngày 15, nếu có.
Thông báo như vậy là rõ rồi. Hôm nay chưa tổng chắc là scam rồi nhé! mọi người khoải hóng luôn.

Nghe ớn vậy. Kênh của e hồi sinh sau đợt tắt kiếm tiền từ tháng 7 là nó tổng luôn ko thiếu xu nào, tưởng nó scam luôn rồi chứ :))

topic này toàn pro, cho e hỏi với, e mới làm ytb, 500 view mà doanh thu ước tính 0,34 là ổn hay thấp các bác ơi ?

topic này toàn pro, cho e hỏi với, e mới làm ytb, 500 view mà doanh thu ước tính 0,34 là ổn hay thấp các bác ơi ?
Tự xem tự tính nhé bn
Ăn thua do nguồn view thôi, #1 #2 trong hình là sự chênh lệch giữa view mỹ và việt đó
Thấy lập topic tùm lum mà kêu mới làm ytb là sao =.=
TÌNH HÌNH CHUNG :
Chán quá ga chưa update nữa, đến 12h ngày mai mà ko thấy update là biến căng rồi...
Lên forum ga thấy cả thế giới đang khóc nên ae cứ yên tâm chờ đợi...

Attachments

22.3 KB · Views: 77
giờ bắt đầu đến chuyên mục chết GA rồi :p
Thông báo cả nhà những adsense nào có kênh chết tháng 11 là không được tổng nhé! đợi tháng sau mới tổng. Vậy mọi ng khoải phải hóng nhé. Bọn tây cũng bị như ta lên forum kêu và được trả lời như vậy nhé!

Thông báo cả nhà những adsense nào có kênh chết tháng 11 là không được tổng nhé! đợi tháng sau mới tổng. Vậy mọi ng khoải phải hóng nhé. Bọn tây cũng bị như ta lên forum kêu và được trả lời như vậy nhé!
Tự xem tự tính nhé bn
Ăn thua do nguồn view thôi, #1 #2 trong hình là sự chênh lệch giữa view mỹ và việt đó
Thấy lập topic tùm lum mà kêu mới làm ytb là sao =.=
TÌNH HÌNH CHUNG :
Chán quá ga chưa update nữa, đến 12h ngày mai mà ko thấy update là biến căng rồi...
Lên forum ga thấy cả thế giới đang khóc nên ae cứ yên tâm chờ đợi...
2 bác cho mình link group bên tây theo dõi với

tổng từ tối 12 sáng 13 rồi mà mấy thím

Cả 3 Adsen của mình chẳng có kênh nào chết mà cũng chưa được tổng nè,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom