Ask GA Hosted có liên kết cho blogspot ?

Mua nick GA hông? Mình có 3 acc GA nè, mua hông bán lại cho 1 acc content? đã nhận tiền rồi. 10 chai. reg từ 2013
vãi cả 10 chai. Thích chơi blogspot thì tạo một cái blogspot giao diện nhìn ổn ổn chút, có thể dùng free template, chỉnh sửa chút, chịu khó ngồi viết ít bài unique quẳng link lên social kiếm ít traffic rồi reg. Chung quy lại, giao diện nhìn bắt mắt chút, bài viết chất lượng không copy trùng lặp, site không vi phạm TOS, có ít traffic nữa là reg được

Mấy bạn có GA trước năm 2014 thì lưu ý là cứ lấy code của nó paste vào widget là có ads hiện lên, không phải liên kết gì cả đâu. Có nhiều người nói chờ một lát nhưng mình test trên blog của mình thì paste xong rồi f5 thấy ads luôn

Mấy bạn có GA trước năm 2014 thì lưu ý là cứ lấy code của nó paste vào widget là có ads hiện lên, không phải liên kết gì cả đâu. Có nhiều người nói chờ một lát nhưng mình test trên blog của mình thì paste xong rồi f5 thấy ads luôn
2 ngày rồi

đây là bạn nâng cấp lên content nhé. Nếu GA của bạn từ 2013 trở về trước thì cứ copy code và paste vào widget là được khỏi cần nâng cấp gì hết. Mà bạn đã biết lấy code để đặt lên blog như nào chưa?

đây là bạn nâng cấp lên content nhé. Nếu GA của bạn từ 2013 trở về trước thì cứ copy code và paste vào widget là được khỏi cần nâng cấp gì hết. Mà bạn đã biết lấy code để đặt lên blog như nào chưa?
rồi nhưng mà nó ko hiện quảng cáo chỉ một ô trắng thôi 3 ngày rồi

rồi nhưng mà nó ko hiện quảng cáo chỉ một ô trắng thôi 3 ngày rồi
Theo như cái hình của bạn chụp thì bạn đã khai báo nâng cấp GA rồi, khi đã khai báo thì đương nhiên chỉ hiện ô trắng và chờ nếu được duyệt mới có ad, còn nếu không sẽ có thư từ chối. 3 ngày chưa là gì đâu bạn, có khi chờ cả tháng nó mới trả lời là không chấp thuận đó.
Kinh nghiệm là đừng có khai báo gì hết, cứ copy code rồi paste vào widget là xong, that's all

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom