GA đổi chính sách hả mấy bác,đợi thêm 4 tuần từ khi nhấn yêu cầu PIN lần 3 mới được up cmnd

sellcard

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Insuree Balance
0
GA đổi chính sách hả mấy bác,đợi thêm 4 tuần từ khi nhấn yêu cầu PIN lần 3 mới được up cmnd

Attachments

52 KB · Views: 82
Chắc vậy. Đợi thêm 1 tháng đi

ông nhận mấy lần rồi ?
thôi,nhấn lần 3 rồi,với nghe nói thuê nhận PIN nó khóa GA cả đống rồi

Up rồi ko thấy phản hồi. Đợi 4 tuần up lại :(
sao mình không thấy chỗ up mà cứ trả lời mấy câu hỏi hoài

thêm 1 bác làm hươu, kênh mình cứ để lên view sub xong vào net sống có gì để nó BV bq luôn cho lành
Hươu nai gì? Ko thử sao biết :D. Thích chăn gà hơn vào net

sao mình không thấy chỗ up mà cứ trả lời mấy câu hỏi hoài
Đợi 3 đến 4 tuần đi. Làm theo đúng google nó nói đi. Chắc chính sách thay đổi rồi :D

đã up 4 lần giống theo cai biểu mẫu như của thớt, và hơn 1 tuần vào check vẫn ko có hết dòng đỏ

đây mới lần 3 thì phải đợi 2-4 tuần nếu pin ko về mới up cmtnd chứ thay đổi gì đâu, thấy mấy bữa trước nói ghê lắm mà ai ngờ cậu là newbie thôi ak. mình làm phát thì tầm 1 tháng là bưu điện nó đưa tới tận nhà luôn

đây mới lần 3 thì phải đợi 2-4 tuần nếu pin ko về mới up cmtnd chứ thay đổi gì đâu, thấy mấy bữa trước nói ghê lắm mà ai ngờ cậu là newbie thôi ak. mình làm phát thì tầm 1 tháng là bưu điện nó đưa tới tận nhà luôn
NewBie thôi bác,nói cho nó ghê vậy hà :D ,bị dính thằng GA này nên chuyển sang NET rồi,nản v

có 1 số người cho dù ghi đúng 100%địa chỉ vẫn ko nhận đc Pin nha bạn, nói chung đa phần là xui :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom