GA của em báo gì thế này. huhu

GA em hiện thông báo như thế này là sao :'(
có cách nào tắt không các bác
Có 1 cách đấy

GA em hiện thông báo như thế này là sao :'(
có cách nào tắt không các bác
có 3 cách đấy, bonus thêm mấy cách nữa:D

GA này reg ko thành công vì nó trùng với 1 acc đã đăng ký tài khoản GA khác và nó bị trùng info

Không lập theard được , bác chủ cho mượn ké :

---------------------------------

Chào mọi người .

Tình hình network Youtube không ổn định tính chuyển sang GA để chơi Youtube về phim có bản quyền ( Lách bên thứ 3 , bật kiếm tiền tốt ) , đã lập 1 GA chuẩn bị add vào kênh Youtube phim bản quyền không biết có vấn đề gì không nhỉ . Mình đang phân vân liệu Google có check kênh Youtube liên kiết khi GA nhận được Pin không và liệu rằng nếu kênh Youtube bị check ra có nội dung phim bản quyền thì thằng checker GG có đình chỉ kênh Youtube này không ? Cần các bờ dồ Chiến GA Youtube hay bất cứ cao nhân ẩn danh nào phán giúp :)

Không lập theard được , bác chủ cho mượn ké :

---------------------------------

Chào mọi người .

Tình hình network Youtube không ổn định tính chuyển sang GA để chơi Youtube về phim có bản quyền ( Lách bên thứ 3 , bật kiếm tiền tốt ) , đã lập 1 GA chuẩn bị add vào kênh Youtube phim bản quyền không biết có vấn đề gì không nhỉ . Mình đang phân vân liệu Google có check kênh Youtube liên kiết khi GA nhận được Pin không và liệu rằng nếu kênh Youtube bị check ra có nội dung phim bản quyền thì thằng checker GG có đình chỉ kênh Youtube này không ? Cần các bờ dồ Chiến GA Youtube hay bất cứ cao nhân ẩn danh nào phán giúp :)
lách qua, bật kiếm tiền được thì liên kết với GA kiếm tiền bình thường. sợ là bị nhận thủ công hay report với youtube quyét dễ ảnh hưởng đến GA . ib share cho mình cách lách với . có gì cần hỗ trợ GA cứ ib mình mình cũng đang chơi GA mà lách dở quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom