Ask FTP upload của filepost

Reactions
235
MR
0.000
vãi đạn , như tiêu đề , mấy hum nay ko hiểu sao FTP của thằng filepost up max chỉ có 20kb/S vậy ta. có ai bị vậy ko.
remote đã dài cổ , mà FTP kiểu này làm sao mà chiến đây :binhsua159:.

tiện thể cho mình hỏi luôn . lần đầu payout bên thằng FSN, đợi dài cổ tới thứ 4 , rồi sang thứ 5 ko thấy $ về ( mấy bác khác thì về ròi ) .
chờ tiếp rùi chịu ko nổi nhờ support của nó . nhưng ko bik thằng này thế nào 3 ngày ròi ko thấy nó trả lời . ai có kinh nghiệm vụ này cho mình xin chỉ giáo :binhsua160: . bổ xung là mình pay qua WMZ mini . bên filepost pay đều , tối pay sáng có $ liền , còn FSN thì :binhsua135:
.thank mấy pro

vãi đạn , như tiêu đề , mấy hum nay ko hiểu sao FTP của thằng filepost up max chỉ có 20kb/S vậy ta. có ai bị vậy ko.
remote đã dài cổ , mà FTP kiểu này làm sao mà chiến đây :binhsua159:.

tiện thể cho mình hỏi luôn . lần đầu payout bên thằng FSN, đợi dài cổ tới thứ 4 , rồi sang thứ 5 ko thấy $ về ( mấy bác khác thì về ròi ) .
chờ tiếp rùi chịu ko nổi nhờ support của nó . nhưng ko bik thằng này thế nào 3 ngày ròi ko thấy nó trả lời . ai có kinh nghiệm vụ này cho mình xin chỉ giáo :binhsua160: . bổ xung là mình pay qua WMZ mini . bên filepost pay đều , tối pay sáng có $ liền , còn FSN thì :binhsua135:
.thank mấy pro

site này ftp trước giờ nó chậm vậy mà cậu, chỉ remote khỏe nhất.
còn lịch pay fsn min 15$ trước thứ 7, sang thứ 4 tới có $, có khi phải 2 tuần bình thường, đợi đi.

site này ftp trước giờ nó chậm vậy mà cậu, chỉ remote khỏe nhất.
còn lịch pay fsn min 15$ trước thứ 7, sang thứ 4 tới có $, có khi phải 2 tuần bình thường, đợi đi.

thank cậu , nhưng mà bình thường thì ít nhất FTP của nó cũng 300KB> 500KB / s, nhưng ko hiểu sao mấy hum nay nó đột nhiên đơ lại , cứ 13kb/s, mã 20kb/s . :binhsua164:

FSN tự pay mà
min 15$, hình như là tônge kết từ thứ 6 tuần trước, sáng thứ 4 hay sáng thứ 5 pay thì phải

Remote từ đâu sang nhanh nhất nhỉ. Mình Remote từ FS và Uls đều chờ cả ngày chưa được, hôm được hôm không, hên xui.

cách khắc phục: xài vps amz cấu hình khủng up tít mù :))
nếu chơi sale thì nên để nguyên file từ torren, bài viết bằng tay chất lượng

cách khắc phục: xài vps amz cấu hình khủng up tít mù :))
nếu chơi sale thì nên để nguyên file từ torren, bài viết bằng tay chất lượng
éc mình up = con amazon 16GB , vẫn đơ :binhsua153:

sever của thằng này củ chuối lắm. tập trung chiến FSn và Fs thôi các bạn ạ, đẩy mạnh tay 2 thằng này vào là có tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week