Help FS transfer 3 ngày vẫn chưa được

titanic00779

Junior
Reactions
85
MR
0.001
Tình hình là FS rớt xuống free nên cần transfer 1 it tiền để Redeem, mà nó pending 3 ngày nay, lúc trước sau 24 h là được, jo ko up được j hết, nản vl, ko biết có ai bị giống mình ko???:binhsua112:

éo đỡ được ... ông chiến FS bao nhiêu lâu rồi mà phát biểu câu chán thế :-s
FS nó tran vào CN or t2 ... pay thì thứ 4
Ông tran sớm thì vẫn phải đợt đến ngày nó mới có tiền cho ông chứ
.................

Hehe, lâu rùi mới vô lại mmo. Mấy tháng không chơi FS vô xem thấy còn $50 mà request mãi vẫn chưa tranfer vô hóng hớt tin tức tý.
Titanic với cả msmaster lâu ngày wa' vẫn còn chiến PTU ah`.

den chieu se tranfer ! yen tam di !! lo lang lam ji cho met nguoi !! may tuan truoc cung the !! chieu thu 3 tranfer all !!

hiện giờ acc có ref thì tuần nào cũng vậy. tranfer chậm trễ hơn 1 tí . hy vọng nó tranfer !! ko thôi húp cháo =)) thằng Ricky nó định chém giết vài ngừoi đây đó mà =))

Tuần trước em tranfer đến tận thứ 5 mới đc,đm rq payout đến nay vẫn pending đây,loằng ngoag vl lại còn giở trò delay

éo đỡ được ... ông chiến FS bao nhiêu lâu rồi mà phát biểu câu chán thế :-s
FS nó tran vào CN or t2 ... pay thì thứ 4
Ông tran sớm thì vẫn phải đợt đến ngày nó mới có tiền cho ông chứ
.................

éo đỡ được là thế nào , thứ 7 -CN ấn pay out , thứ 2 tranfer . thì không phải thứ 2 -4 nó paid , bác éo bik còn nói người khác

@titan: từ ngày bị admin hắt hủi tui nghỉ luôn rùi. Thời oanh liệt nay còn đâu...hehe...Cũng bận nên lười chơi quá. Giờ chỉ vô lấy ít tiền còm sót lại mà ko được. Của tui cũng pending mấy ngày nay. Chán...

@titan: từ ngày bị admin hắt hủi tui nghỉ luôn rùi. Thời oanh liệt nay còn đâu...hehe...Cũng bận nên lười chơi quá. Giờ chỉ vô lấy ít tiền còm sót lại mà ko được. Của tui cũng pending mấy ngày nay. Chán...

giờ này thì ai chả bận...làm cái blog WP rồi post bài cho nhàn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,444
171,496
Latest member
huonghoang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week