Bounty FRES - fresco.work - kèo 0,4 ETH (1ETH =632$)

V3 có nhưng hình như không phát token.

https://goo.gl/gJm3YK

vẫn phát bác , chỉ có những ai đã hoàn thành vòng 2 mà xài info cũ mới ko nhận được coin :D

Share đáp án đi bác, tks.
https://docs.google.com/forms/d/e/1...07OkCgpvq7ht3irg-GanZwdAwXcPKIO3-NNYG_--S97pw
Đây bạn nhưng phải làm theo yêu cầu của nó mới đc nhận token:

(1) Đi đến bảo tàng hoặc thư viện địa phương của bạn, tìm một tác phẩm nghệ thuật bạn yêu thích.
(2) Chụp ảnh tác phẩm nghệ thuật đó với hình ảnh logo của FRESCO và tài khoản twitter hoặc instagram của bạn gần tác phẩm nghệ thuật đó, bạn cũng có thể cầm một mảnh giấy với logo của FRESCO và tài khoản twitter hoặc instagram của bạn trên đó!
(3) Chụp ảnh nhãn hiệu của tác phẩm nghệ thuật đó.
(4) Gửi cả hai hình ảnh như một bài đăng trên twitter và instagram của bạn, tag cả FRESCO và bảo tàng / gallery, với hashtag # FRESCOArtTestV3. Đồng thời thêm thẻ vị trí của bảo tàng / thư viện đó. Hãy viết một hoặc hai từ về tác phẩm nghệ thuật bạn chọn, tại sao bạn nghĩ nó đặc biệt! (nếu bảo tàng / thư viện không có tài khoản xã hội, bạn chỉ cần viết tên bảo tàng / thư viện trong bài đăng của mình. Nhưng bạn nên khuyến khích bảo tàng / thư viện mở tài khoản trên Twitter & Instagram!)

làm 2 vòng cùng 1 tài khoản. đc 2500 token vcc
lần 1 trả 2000. lần 2 khiếu nại đc thêm 500 và ko thèm phản hồi comment cuả mình luôn. chó

làm 2 vòng cùng 1 tài khoản. đc 2500 token vcc
lần 1 trả 2000. lần 2 khiếu nại đc thêm 500 và ko thèm phản hồi comment cuả mình luôn. chó
nó trả cho là mừng rồi bác :D
giờ vòng 3 thì ko nên xài info cũ nữa

vãi quá .... 2 vòng về được tổng 1 acc :oops:

viết sẵn mấy mảnh giấy có logo fresco vs instagram twitter, sau đó đi đâu có nhiều tranh chụp thôi các bác : D
cứ 1 bức tranh 1 acc mà táng :D

viết sẵn mấy mảnh giấy có logo fresco vs instagram twitter, sau đó đi đâu có nhiều tranh chụp thôi các bác : D
cứ 1 bức tranh 1 acc mà táng :D
hên quá ...nhà mình có sẵn tranh nên không cần đi đâu :)

Hình phòng tranh thì nhiều, hồi đi chơi chụp nhiều, mà rất tiếc ko có logo, ko lẽ photoshop chèn thêm vào đc ko nhỉ

định tham gia với các bác cho vui mà v3 khó ăn quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week