Bounty FRES - fresco.work - kèo 0,4 ETH (1ETH =632$)

(2) Nếu bạn không ở trong thế giới nghệ thuật, bạn có hai cách để vượt qua bài kiểm tra ICD:

(a) Hoàn thành phần thi FRESCO V3 Test "The Art Visit", đi đến bảo tàng hoặc phòng trưng bày ở thị trấn địa phương của bạn Chụp ảnh một tác phẩm nghệ thuật bạn yêu thích và nhãn của nó với logo FRESCO + tên người dùng twitter + # FRESCOArtExpansionV5 trên điện thoại hoặc giấy Tweet & post ảnh đó với # FRESCOArtExpansionV5 trên twitter & instagram của bạn Bất kỳ mục trùng lặp nào sử dụng ảnh cũ từ bản thử nghiệm V3 sẽ bị xóa và người dùng sẽ bị cấm trong các sự kiện FRESCO trong tương lai.

(b) Hoàn thành phần thi FRESCO V4 "Cuộc trò chuyện Nghệ thuật", ghi lại cuộc trò chuyện video của bạn với một người bạn hoặc người lạ về nghệ sĩ và tác phẩm nghệ thuật yêu thích của nhau. Đăng video này lên youtube, twitter và instagram bằng # FRESCOArtExpansionV5. Bất kỳ mục nhập trùng lặp nào sử dụng các video cũ từ bài kiểm tra V4 sẽ bị xóa và người dùng sẽ bị cấm tham gia các sự kiện FRESCO trong tương lai.

phải trong giới nghệ thuật mới đc @@

(2) Nếu bạn không ở trong thế giới nghệ thuật, bạn có hai cách để vượt qua bài kiểm tra ICD:

(a) Hoàn thành phần thi FRESCO V3 Test "The Art Visit", đi đến bảo tàng hoặc phòng trưng bày ở thị trấn địa phương của bạn Chụp ảnh một tác phẩm nghệ thuật bạn yêu thích và nhãn của nó với logo FRESCO + tên người dùng twitter + # FRESCOArtExpansionV5 trên điện thoại hoặc giấy Tweet & post ảnh đó với # FRESCOArtExpansionV5 trên twitter & instagram của bạn Bất kỳ mục trùng lặp nào sử dụng ảnh cũ từ bản thử nghiệm V3 sẽ bị xóa và người dùng sẽ bị cấm trong các sự kiện FRESCO trong tương lai.

(b) Hoàn thành phần thi FRESCO V4 "Cuộc trò chuyện Nghệ thuật", ghi lại cuộc trò chuyện video của bạn với một người bạn hoặc người lạ về nghệ sĩ và tác phẩm nghệ thuật yêu thích của nhau. Đăng video này lên youtube, twitter và instagram bằng # FRESCOArtExpansionV5. Bất kỳ mục nhập trùng lặp nào sử dụng các video cũ từ bài kiểm tra V4 sẽ bị xóa và người dùng sẽ bị cấm tham gia các sự kiện FRESCO trong tương lai.

phải trong giới nghệ thuật mới đc @@
bác quote ngay cái cách 2 là ko nằm trong giới nghệ thuật thì chọn làm 1 trong 2 loại V3 hoặc V4 , nên ko cần trong giới nghệ thuật làm vẫn đc đó bác , cheat mạnh lên :D

bác quote ngay cái cách 2 là ko nằm trong giới nghệ thuật thì chọn làm 1 trong 2 loại V3 hoặc V4 , nên ko cần trong giới nghệ thuật làm vẫn đc đó bác , cheat mạnh lên :D
có nghĩa v5 chỉ cho giới nghệ thuật, thành ra v5 mình đâu làm đc
chỉ làm đc v3 v4, mà v3 v4 hết rồi

có nghĩa v5 chỉ cho giới nghệ thuật, thành ra v5 mình đâu làm đc
chỉ làm đc v3 v4, mà v3 v4 hết rồi
trời bác ko hiểu rồi :D
V5 là 1 là dành cho giới nghệ thuật thì làm part 1,2,4
2 là ko phải giới nghệ thuật thì làm part 1,3,4. part 2 thì bác đánh dấu vào no art world rồi qua part 3 làm :D

trời bác ko hiểu rồi :D
V5 là 1 là dành cho giới nghệ thuật thì làm part 1,2,4
2 là ko phải giới nghệ thuật thì làm part 1,3,4. part 2 thì bác đánh dấu vào no art world rồi qua part 3 làm :D
(2) If you are not in the art world, you have two ways of passing the ICD test:

(a) Complete FRESCO V3 Test “The Art Visit" part, go to a museum or gallery in your local town. Take a photo of an artwork you love and its label with FRESCO logo + your twitter username + #FRESCOArtExpansionV5 on phone or paper. Tweet & post that photo with #FRESCOArtExpansionV5 on your twitter & instagram. Any duplicate entry using old photos from V3 test will be deleted and the user will be banned from future FRESCO events.

(b) Complete FRESCO V4 Test "The Art Conversation" part, record a video conversation of you with a friend or stranger about each other's favorite artists and artworks. Post this video on youtube, twitter, and instagram with #FRESCOArtExpansionV5. Any duplicate entry using old videos from V4 test will be deleted and the user will be banned from future FRESCO events.

nó kêu làm tương tự như v3 rồi up lên insta kèm chữ #FRESCOArtExpansionV5
làm như v4 rồi up lên youtube xong đem link đó nhập vào part B2

@@

nó kêu làm tương tự như v3 rồi up lên insta kèm chữ #FRESCOArtExpansionV5
làm như v4 rồi up lên youtube xong đem link đó nhập vào part B2

@@
đúng rồi, nó cho mình 2 lựa chọn làm theo V3 hoặc V4
làm V3 thì điền 2 dòng link twitter và instagram , còn làm V4 thì điền cả 3 dòng ở B2

làm V3 thì điền 2 dòng link twitter và instagram , còn làm V4 thì điền cả 3 dòng ở B2
vậy chua nhĩ :(

Có nghĩa là hiện tại mình không nằn trong giới nghệ thuật thì mình làm y chang như v3 là đến bảo tàng chụp hình và đưng lên twiter vf intergram à bạn

Có nghĩa là hiện tại mình không nằn trong giới nghệ thuật thì mình làm y chang như v3 là đến bảo tàng chụp hình và đưng lên twiter vf intergram à bạn
uhm làm y như V3 á :D
tui cũng làm theo V3 ko đây

Hỏi support 2 và 3 cả inbox riêng thì nó trả lời là không được, cố gài nhưng nó vẫn bắt yêu cầu video. Hỏi từ hôm V5 bắt đầu đến hôm qua hỏi lại nó vẫn trả lời trắc nịch như vậy. Thế mới không ăn :D

Trên group thì cứ ông nào hỏi làm cần youtube không là Việt nam, 1 là nick tên việt 2 là nick en_us nhung tiếng anh bồi chuẩn cmn vn k lẫn đâu đc.

Đâu dễ ăn

Cần đổi 18.8 coin HAV , Lấy 0.015 ETH ai cần ib :D

Hỏi support 2 và 3 cả inbox riêng thì nó trả lời là không được, cố gài nhưng nó vẫn bắt yêu cầu video. Hỏi từ hôm V5 bắt đầu đến hôm qua hỏi lại nó vẫn trả lời trắc nịch như vậy. Thế mới không ăn :D

Trên group thì cứ ông nào hỏi làm cần youtube không là Việt nam, 1 là nick tên việt 2 là nick en_us nhung tiếng anh bồi chuẩn cmn vn k lẫn đâu đc.

Đâu dễ ăn

như vậy ngoài chụp hình bảo tàng còn bắt buộc video ah, căng nhỉ

chỉ cần chọn 1 trong 2 mà : 1 là chụp ảnh 2 là up video cho người ko phải trong giới nghệ thuật
uhm đọc yêu cầu thì đúng là vậy, thấy mấy admin support trong group tele cũng bảo chỉ chọn 1 trong 2 cái V3-V4
nên tui cũng chỉ làm 1 trong 2 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom