frenchiclix - frenchiclix.com - Site đẹp, uy tín - EVO5

acc admin nó thông báo kìa:
Many members of the Viet Nam tent or cheat, we will end up banning this country, we apologize for those honnette but hey ^ ^ Watch this space

Lúc nào cũng luôn miệng Tàu khựa thế mà chính bản thân còn xử sự không những ngang hàng mà còn có phần trội hơn nữa.
Buồn cho cả một thế hệ,.............

acc admin nó thông báo kìa:
Many members of the Viet Nam tent or cheat, we will end up banning this country, we apologize for those honnette but hey ^ ^ Watch this space
ban chưa vậy, sao mình vẫn vào dc. site này khá ổn. đang định đầu tư

Admin nó ko Block VN , nó chỉ cảnh báo vậy thôi cứ đầu tư nếu muốn và thăm dò những bạn đi trước . Các bạn cũng đừng lên diễn đàn than và nói những điều ko hay về VN (điều này đem lại bất lợi cho các bạn) nếu ko biết nói hãy im lặng hoặc nói ở forum này .
Goodluck.

Bác chủ thớt còn chiến site này ko, update cho anh em xem cái nào ... tình hình có vẻ ổn rùi thì phải :oops:
Ok cậu à, AVG thì khó cập nhật vì nó ăn theo % click, mình thuê có 50RR mà sau 2 ngày lên hơn $2 rùi đó.

Mình up thử gói $10 nên chắc bác cũng nhận được một ít nhưng mình mất 2 hôm bị lỗi không có ads và rr không click, hôm nay bắt đầu bình thường và rr mới bắt đầu click :D

Last edited:
Mình up thử gói $10 nên chắc bác cũng nhận được một ít nhưng mình mất 2 hôm bị lỗi không có ads và rr không click, hôm nay bắt đầu bình thường và rr mới bắt đầu click :D
Cái Never chắc lỗi chưa cập nhật đó, site vẫn còn nhiều lỗi lặt vặt.

site này 11h đêm qua mất tích sáng nay lại vào được tưởng nó lừa rồi phắn chứ :D lượt click 558/100 ref nhưng cái này mình thuê gói 5$ ăn có 90% còn nhiều lỗi lắm

site này 11h đêm qua mất tích sáng nay lại vào được tưởng nó lừa rồi phắn chứ :D lượt click 558/100 ref nhưng cái này mình thuê gói 5$ ăn có 90% còn nhiều lỗi lắm
Đêm qua nó sửa lỗi mà :D 558/100 trong 2 ngày à bác :eek: thế là đc hơn $5 rồi còn gì :p
Hôm trước dep vào $15 định thuê 100rr thì bị lỗi giá thuê đc có 50 mà mất $14.5 :(. Hôm sau admin nó bù tiền vào nhưng lại phải đợi mới thuê được tiếp.:confused:

Đêm qua nó sửa lỗi mà :D 558/100 trong 2 ngày à bác :eek: thế là đc hơn $5 rồi còn gì :p
Hôm trước dep vào $15 định thuê 100rr thì bị lỗi giá thuê đc có 50 mà mất $14.5 :(. Hôm sau admin nó bù tiền vào nhưng lại phải đợi mới thuê được tiếp.:confused:
Chức mừng, site khá ngon nhỉ,hihi, sướng điên đảo rùi chứ gì.

Ok cậu à, AVG thì khó cập nhật vì nó ăn theo % click, mình thuê có 50RR mà sau 2 ngày lên hơn $2 rùi đó.

AVG thì không phải lúc nào nó cũng phản ánh đúng Earning $$. Nhưng mà 2 ngày lên hơn $2 thì lạ nhỉ -> 300%/tháng đấy. Chả mấy mà bọn nó bán nhà trả tiền. Thôi ta cứ Ô tô ta đi. Đc thì chén không thì mất tì tiền điện vậy.:eek:

AVG thì không phải lúc nào nó cũng phản ánh đúng Earning $$. Nhưng mà 2 ngày lên hơn $2 thì lạ nhỉ -> 300%/tháng đấy. Chả mấy mà bọn nó bán nhà trả tiền. Thôi ta cứ Ô tô ta đi. Đc thì chén không thì mất tì tiền điện vậy.:eek:
Cậu xem site Neatclix đó, AVG > 2 mà nó còn đang trụ đc kìa, chúng ta ăn nhanh thắng nhanh thui, custom như fuse và zap còn sợ cam huống hồ thằng này,hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week