frenchiclix - frenchiclix.com - Site đẹp, uy tín - EVO5

Có nhiều Site ngon nhưng rất sợ đưa lên đây vì làm mồi cho mấy cheaters chỉ khổ anh em click tay+đầu tư. Admin của site này cũng cảnh báo users VN vì cheaters quá nhiều nhưng chưa block VN:eek:. Nhưng họ đã có sub-forum Tiếng Việt thì có lẽ họ sẽ không block đâu mình nghĩ là vậy.

Có nhiều Site ngon nhưng rất sợ đưa lên đây vì làm mồi cho mấy cheaters chỉ khổ anh em click tay+đầu tư. Admin của site này cũng cảnh báo users VN vì cheaters quá nhiều nhưng chưa block VN:eek:. Nhưng họ đã có sub-forum Tiếng Việt thì có lẽ họ sẽ không block đâu mình nghĩ là vậy.
Cậu có thể pm mình site nào ngon chơi với.
bị trừ 2 lần phí hệ thống và phí pp.
cái này lạ nhỉ, chak site còn xung đột với PP thì phải

bác pm em vài site ngon dc k ?

Cập nhật Proof cho cả nhà yên tâm chiến nhé................
Admin pay bằng euro.. site ngon quá

nó hạn chế cho thuê ref rồi max 25 ref/ lần/ tuần :)) chắc thiếu vốn :))
RR theo thông tin là human, nên chế độ thuê tùy từng thời điểm nhé; gói MAX vẫn 100RR nhé.
Site tiềm năng, $ lên từng giờ, ăn ngay thời điểm site mới chớm nhé cả nhà.

Dại gì không Up đi cậu, $ lên nhanh lắm, lấy vốn lại nhanh, có đtư mới có ăn mà,hihi

Ít ra cũng ăn được 1 tháng chứ cậu, thấy site đtư khá công phu thì chưa gì cam sớm đâu.
Giống như bóng đá, chưa đá chưa bik trước được điều gì :D. Nhưng cứ liều 1 phen :d.
Mà 40% RR của tui chả chịu click ms đau,nhưng vẫn có lời

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,944
Latest member
DauTuTaiChinh5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week