Spotlight free vps 2 tuan

làm đến bước cuối nó báo lỗi thế này đây

cung moi tim thay, lo chia se cho moi nguoi, ban than minh cung chua mo ra nua, moi toi buoc tao server xong ma thoi a, pro nao ranh vao huong dan cho anh em voi

Ai nhân được chưa ? Mình củng bị lỗi hay là nó ko muốn share nhỉ

Mình vừa nhận được rồi.
Ai biết làm thế nào để connect bằng Remote Desktop không mình đã cài "apt-get install ubuntu-desktop" tiếp theo thế nào nữa bro nào chỉ mình phát@@

cũng muốn 1 con , chờ mọi người hướng dẫn ! ai cài được rồi hướng dẫn với nhé!thanks

sao cài hết rồi vẫn ko connect vào đc nhỉ
thớt chỉ cách dùng đi nào

Cái này hình như không remote desktop được . Sau khi chọn xong cấu hình VPS các bạn vào Upcloud Panel -> Setting -> chọn tab CONSOLE -> Open the CONSOLE connection -> nếu máy chưa cài Java nó sẽ yêu cầu cài, xong thì nó sẽ mở ra 1 cửa sổ mới cho các bạn thao tác.
Nhưng mình VPS này chậm quá, ngồi nghịch tý mà chỉ muốn đập bàn phím và chuột ra thôi :binhsua22:

Cái này hình như không remote desktop được . Sau khi chọn xong cấu hình VPS các bạn vào Upcloud Panel -> Setting -> chọn tab CONSOLE -> Open the CONSOLE connection -> nếu máy chưa cài Java nó sẽ yêu cầu cài, xong thì nó sẽ mở ra 1 cửa sổ mới cho các bạn thao tác.
Nhưng mình VPS này chậm quá, ngồi nghịch tý mà chỉ muốn đập bàn phím và chuột ra thôi :binhsua22:
Dùng cái Console của nó giật tung. Mình cài VNC connect được nhưng vừa hiện lên cửa sổ giao diện rồi mất. chã hiểu sao nữa :|

Dùng VNC thì mình cũng chưa có thử :binhsua163: . Cái VPS này chỉ được cái down nhanh thôi còn lại thì :binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,994
Latest member
Diablo218

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week