• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Free] Nhận Boost rank ALEXA cho website chơi CPM

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Insuree Balance
0
FREE 100%

UPDATE NGÀY 8-3-2016: có site mình boost lút cán, tuy nhiên có site thì rank đạt khoảng hơn 3 triệu tí (ví dụ khoảng 3,645,982) thì bạn nhận đỡ mức rank đó nha. Cũng sr vì chưa đạt đến dưới 3tr như đã hứa.
Còn các site chưa đạt yêu cầu (rank 4, 5 triệu trở lên) mình vẫn đang boost hết mình, các bạn yên tâm. Vài ngày nữa sẽ xong hết.

UPDATE NGÀY 2-3-2016: Mình đã nhận đủ 30 sites cho đợt này. Giờ mình tạm không nhận nữa nha! Có thay đổi j thì mình sẽ update chỗ này!

Nhận thấy có vài network CPM buộc site phải có rank Alexa được được chút.
Nay mình nhận Boost free rank Alexa cho anh em.
  • Mốc rank khi hoàn thành dao động từ 3,000,000 - 1,000,000
  • Thời gian hoàn thành: 5-10 ngày
Lưu ý là rank không thể cập nhật ngay, mà phải chờ vài ngày, nên các bạn đừng nóng vội check.

Cách làm việc:
  1. Mình chỉ nhận site HTTP, ko nhận site HTTPS
  2. Các bạn gửi website cần boost rank vào INBOX cho mình, tiêu đề là "Nhờ bạn boost rank website chơi CPM này dùm mình". Trong vòng 12 tiếng, website của bạn sẽ được add vào hệ thống.
  3. Mỗi bạn gửi từ 1 đến 2 websites thôi ha, để chừa slot cho các bạn khác. ;)
  4. Mình ko chat wa yahoo được vì hằng ngày cũng có cviec riêng nên ít trực yahoo.
Thanks.

Last edited:
xin 1 slot đã pm. thank bác :D

Đã Inbox.
Với lại cho mình xin bảng giá Boost Rank luôn nha.
Chân thành cảm ơn bạn đã giúp đỡ mình.

Có update mới tại #1, các bạn đọc nha.

web chơi GA mà bot có ảnh hưởng gì không anh.

web chơi GA mà bot có ảnh hưởng gì không anh.
ah nên boost trc rồi chơi sau. Đang chơi thì ko nên. Mún boost thì tạm gỡ GA ra, xong rồi gắn vào lại.

chân thành cảm ơn bác, bác chơi CPM thì inbox em bày cho vài bước chiến với thằng infinitiads

Site em lúc giao cho bác thớt 3tr6, giờ đã xuống 1tr :) Cảm ơn bác rất nhiều

Của em từ 4,4 triệu xuống còn 2,2. cám ơn bác nhiều lắm ... ^^
Chúc bác và gia đình 1 ngày 8/3 đầy niềm vui :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back