• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Free] Bản mod bluestack để chạy FMF

đang hóng bác bubuchim bản fmf chạy win xp.mong là bác còn thương anh em mà cho bản mod free.

cái này 1 ngày dc 10 pp ko :D

- - - Updated - - -

cái này 1 ngày dc 10 pp ko :D

may ra cậu ơi ;)) chơi đi rồi biết.lĩnh vực này tự tìm hiểu là nhiều.

Ko biết làm thì ngồi im chứ sao lại nói thế, làm ko đủ min thì tự trách mình là ngu ko biết làm, người ta vẫn chiến đều. Mà mấy người như bạn thì mãi mãi ko khá nổi, làm free cho còn làm giọng cha. Share ko xài thì cút

ANh tunvit nóng thế :)) . Công nhận là FMF bây giờ khó ăn hơn trước nhưng vẫn ăn được . Bản mod của bác dùng ngon . Nhớ cái thời 5-10$/acc ngày xưa quá :(

làm bản mod cho win xp đi cậu .Thanks:binhsua11:

chờ bác ấy lên xem sao.hy vọng bác tunvit có bản whaff.có bản nào ngon là bên kia có người mod bán liền.hzzz đang lúc này kẹt thế ko có tiền mà mua.

I/ Chức năng: mod bluestack để chiến FMF
II/ Dung lượng download: ~80MB do chứa luôn cả file data, ai sợ nặng khỏi download cũng được, đỡ tốn băng thông

III/ Giá: Miễn phí
IV/Lưu ý:
+ do là bản free nên ai xài thì xài, ko xài thì qua topic bên kia có người bán 10LR hay 20LR gì đấy khỏi pm các câu kiểu như: proof đâu, có xài dc không, sao xài nó ko pay, có virus ko.....bla...bla...bla

+ không chịu trách nhiệm gì cả, cũng ko support gì hết

V/ Cách xài:
+ máy phải có sẵn bluestack và fmf
+ download bản unlock về, mở lên, ấn unlock. Do sắp phải đi đánh bida nên mới làm win7 chưa test winxp, mai rảnh thì làm tiếp
VII/ Download:
http://bubuteam.com/Download/FMF Unlock.rar

minh down ve bat unlock len , blue restart , dung thu thuat gi de an tiep dc vay ban ? mong giup do!

Sao mình bật unlock toàn bị lỗi phải tắt BS và khởi động lại máy..
Các thím cài BS bản nào đấy.. e dùng win 8

Sao mình bật unlock toàn bị lỗi phải tắt BS và khởi động lại máy..
Các thím cài BS bản nào đấy.. e dùng win 8
Nó fai tắt để thay đổi file root mới chạy dc FMF mà :D

Nó fai tắt để thay đổi file root mới chạy dc FMF mà :D
Ý mình là đã tắt BS rùi vẫn bị lỗi đó, cả khởi động lại máy rùi
Bạn dùng bản BS nào.. gửi mình.. mình thử với

Ý mình là đã tắt BS rùi vẫn bị lỗi đó, cả khởi động lại máy rùi
Bạn dùng bản BS nào.. gửi mình.. mình thử với
Cái này lâu rồi. Mình cũng không làm FMF lâu rồi nên không biết. Hình như bản blue mới 0.7.17 chạy dc FMF trực tiếp. Bạn thử xem. Chúc may mắn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom