• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Free] Bản mod bluestack để chạy FMF

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
I/ Chức năng: mod bluestack để chiến FMF
II/ Dung lượng download: ~80MB do chứa luôn cả file data, ai sợ nặng khỏi download cũng được, đỡ tốn băng thông

III/ Giá: Miễn phí
IV/Lưu ý:
+ do là bản free nên ai xài thì xài, ko xài thì qua topic bên kia có người bán 10LR hay 20LR gì đấy khỏi pm các câu kiểu như: proof đâu, có xài dc không, sao xài nó ko pay, có virus ko.....bla...bla...bla

+ không chịu trách nhiệm gì cả, cũng ko support gì hết

V/ Cách xài:
+ máy phải có sẵn bluestack và fmf
+ download bản unlock về, mở lên, ấn unlock. Do sắp phải đi đánh bida nên mới làm win7 chưa test winxp, mai rảnh thì làm tiếp
VII/ Download:
http://bubuteam.com/Download/FMF Unlock.rar

Last edited by a moderator:
up gì tinh thần cộng đồng nào :binhsua06:

Ai download thì download lẹ đi nhá mai mình sẽ xóa link, vừa xem lại traffic download từ nước ngoài nhiều quá ko hiểu sao tụi nó biết dc. Hơn nữa có vài bro pm inbox khuyên mình ngừng share nên thôi ko muốn đụng nồi cơm của ai, share để ae có thể kiếm cơm cho dễ thở thôi chứ chả có ý gì. Sáng sẽ delete link

- - - Updated - - -

cái topic này k xóa bỏ mai là FMF lại ra fix ngay
topic ko phạm rule, ai xóa ? thằng chủ topic ko xóa thì thôi chứ ai xóa

Ai download thì download lẹ đi nhá mai mình sẽ xóa link, vừa xem lại traffic download từ nước ngoài nhiều quá ko hiểu sao tụi nó biết dc. Hơn nữa có vài bro pm inbox khuyên mình ngừng share nên thôi ko muốn đụng nồi cơm của ai, share để ae có thể kiếm cơm cho dễ thở thôi chứ chả có ý gì. Sáng sẽ delete link

- - - Updated - - -

topic ko phạm rule, ai xóa ? thằng chủ topic ko xóa thì thôi chứ ai xóa

ý là khuyên chủ topic xóa hay setup pass không thôi thằng FMF nó mò vào nó nghiên cứu rồi nó fix.

hình như bọn tây nó biết rùi thì phải
...............

thằng fmf hôm qua trả tiền thằng thì thiếu thằng thì ko đc xu nào :D vl nó

Tớ nghĩ là nên để pass vào Ai muốn thì PM xin PAss tránh mấy thằng tây :))

Không chiến FMF nhưng cũng thank phát :x

thanks bác bu bu chim :X :X.em ko có nút thanks nên thanks miệng thôi ạ.mong bác nhận cho :))

Cái mod này giúp làm nhanh hơn hả anh chán thật xp sp2 không chạy được bluestack

Bây h làm FMF cũng mệt nghỉ mới đủ 1$ để Pay... Haizzz, chắc pải mua cái Ipad thôi :|

ko chạy trên xp rồi bác bubuchim ơi :((

fmf làm có đủ min đâu mà share vs k share :))
Ko biết làm thì ngồi im chứ sao lại nói thế, làm ko đủ min thì tự trách mình là ngu ko biết làm, người ta vẫn chiến đều. Mà mấy người như bạn thì mãi mãi ko khá nổi, làm free cho còn làm giọng cha. Share ko xài thì cút

FMF là gì vậy bác? bác share cho em link giới thiệu nó đc ko? Chiến = android???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom