Free 2 tháng VPS chính hãng của Digital ocean

Đã add được rồi .. chỉ cần điền code vào khỏi cần bấm add cread cảd

như vậy chỉ thớt đc lợi thôi
, phải add cc vào mới tạo đc vps

đc 10$ nhưng ko nhập mấy cái kia thì ko tạo vps đc :(
Trước mình vẫn order nó bằng tiền trong thẻ của mình,không dùng đến tiền khuyến mại nên không để ý vấn đề này,thấy mấy bạn ở trên order được rồi mà.Còn vấn đề add card (nếu có) cũng đơn giản thôi mà.

Trước mình vẫn order nó bằng tiền trong thẻ của mình,không dùng đến tiền khuyến mại nên không để ý vấn đề này,thấy mấy bạn ở trên order được rồi mà.Còn vấn đề add card (nếu có) cũng đơn giản thôi mà.
vậy hướng dẫn đi thớt .. chẳng rành vps

Công nhận cái tit thu hút nhiều người ghê. TOpic bên kia của mình mở trước mà ít người quan tâm. :D:D:D

Add card là hình thức xác minh thông tin chống gian lận thôi,giống như khi mua domain ở Godaddy hay hosting ở HostGator,chứ order 10$ thì không dùng đến tiền trong card

Để tạo được vps phải add thẻ hoặc pay lần đầu bằng paypal 5$ , nếu khôgn thì add code vào vẫn có tiền nhưng khong dùng được đâu.
Nếu add the thì bên DO trừ 1.32$ nhé, nên phải có tiền trong tài khoản thì mới được. Mà hinh như là bên họ chi cho phép thẻ tín dụng trả sau thôi, tôi add thẻ trả trước của VBC không dùng được.
Tốt nhất là dùng paypal để nạp 5 $ vào .

MÌnh đang dùng 3 cái vps ở đây, tốc độ tốt, tạo swap, + ram nên rất nhanh, bạn nào cần hướng dẫn thì pm cho mình

Để tạo được vps phải add thẻ hoặc pay lần đầu bằng paypal 5$ , nếu khôgn thì add code vào vẫn có tiền nhưng khong dùng được đâu.
Nếu add the thì bên DO trừ 1.32$ nhé, nên phải có tiền trong tài khoản thì mới được. Mà hinh như là bên họ chi cho phép thẻ tín dụng trả sau thôi, tôi add thẻ trả trước của VBC không dùng được.
Tốt nhất là dùng paypal để nạp 5 $ vào .

MÌnh đang dùng 3 cái vps ở đây, tốc độ tốt, tạo swap, + ram nên rất nhanh, bạn nào cần hướng dẫn thì pm cho mình
zz đào mộ thế pro

kinh dị từ năm 2013 mà còn trôi nổi đến bây giờ

zz đào mộ thế pro

:D mới mấy tháng hà, chắc hông sao, tại đang tìm thông tin về DO, thấy bài nên vô đăng kí và comment.
kinh dị từ năm 2013 mà còn trôi nổi đến bây giờ
Vẫn được bạn nhé, tiền vẫn còn trong billing ấy, khi nào bạn vẻify thì dùng thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back