Frank(ga_dua_xe_h2) nói lời từ giã kiếp người

Status
Not open for further replies.
có 5$ mà scam đc ko hiểu là loại gì.Đúng là đ' muốn làm người :binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Nick lionheart uy tín òy cần gì phải giao hàng trước nhỉ? Nếu nó ko đồng ý giao trước thì kứ trung gian mà fang thui cậu ạ :)

ừ khổ thân lionheart bạn tôi :( cậu có uy tín thì cần phải send trước lần sau đừng chủ quan nữa nhé ^^
còn thằng play4fun bị scam thì kệ .... nó :)) loại như nó uy tín đâu mà đòi send trước scam ko oan =))

chả hiểu đâu đuôi câu chuyện
ah.......có ai nhận new capcha ko cho em xin 1 vé nhé

lại 1 người mất 4$

chả hiểu đâu đuôi câu chuyện
ah.......có ai nhận new capcha ko cho em xin 1 vé nhé
hj,bạn tính chơi captcha hả,mình cũng tính làm group nhưng chưa có thời gian lắm
nếu bạn muốn làm cho mình thì pm mình nha:lionheart04031992
thử quản lý 1 mem trước xem sao :))
mình sẽ hướng dẫn nhiệt tình và cấp soft,id pri0 cho bạn làm thử

Last edited by a moderator:
ừ khổ thân lionheart bạn tôi :( cậu có uy tín thì cần phải send trước lần sau đừng chủ quan nữa nhé ^^
còn thằng play4fun bị scam thì kệ .... nó :)) loại như nó uy tín đâu mà đòi send trước scam ko oan =))
Tớ chủ yếu post nên đây để anh em biết thôi chứ cho mấy $ tiếc gì :))
Còn mày muốn làm bạn vs tao á :)) Còn lâu cho khỏi list của tao lâu oy .Định lừa tao mua panel của mày hả => Cho tao cũng không lấy đâu :))

con dog scam cũng vào sủa dc câu này ah =)) =)) =))
nghe có tình người vl ... ********* làm dc gì mình pm yahoo ngồi sủa mới vl =)) =)) =))
to mồm xin d/c nhà mình nữa chứ =)) =)) =)) ... tội nghiệp con dog
chia buồn cùng chủ theat ...

Last edited by a moderator:
4$ thì làm đc gì mà fai scam chứ :binhsua38:
Chả thể hiểu nổi

con dog scam cũng vào sủa dc câu này ah =)) =)) =))
nghe có tình người vl ... ********* làm dc gì mình pm yahoo ngồi sủa mới vl =)) =)) =))
to mồm xin d/c nhà mình nữa chứ =)) =)) =)) ... tội nghiệp con dog
chia buồn cùng chủ theat ...

ông bạn có lờ mờ đoán ra đc gì chưa ,sao có người lại biết cậu là dungyoh nhỉ

Thằng ga_dua_xe_h2 đã chính thức từ giã kiếp người chuyển sang kiếp ***

Thằng ga_dua_xe_h2 đã chính thức từ giã kiếp người chuyển sang kiếp ***
Cẩn thận cả thằng dark_knight2407 nó chính là proknight9x.captchapro đó cẩn thận nhé anh em ! Nó thấy mình mở Group nên nó dụ mua panel qlink giá 25$ nhưng mình ko thèm để ý .Nó còn nói tốt mình để lấy lòng nữa này :binhsua12::binhsua12:

tớ public yahoo mà ... :binhsua50:
đoán ra cài gì vậy ... ?
ui trời ,có thế mà cũng ko hiểu,lờ mờ đoán ra cái thằng chửi nhau với cậu hồi trước bây nó clone thành thằng nào đó

chia buồn cùng chủ theart ! dạo này con người tiến hóa thành loài dog nhiều thế! nhờ sự tác động ngoại cảnh là tiền ! Thế là nó tiến hóa thành dog :)) ! mấy thằng này phải kêu là CON người( vì tính THÚ của nó còn lớn quá )

có 4$ đổ xăng đi dc 1 tuần :| con dog này chắc cả họ nhà nó đói rách lắm nên mới scam=))

Chia bùn nha :( 9,2$ gần 200k chứ ít à :(

Ko biết ban nick chưa ?

Up cho admin vào thụ lý!
Cũng không cần phải ban nick đâu bạn.Giờ cái yahoo nó cũng vứt thì liên lạc được với ai.Điện thoại điện cũng không bắt máy. Chắc giờ nó tính đường tạo nick khác rồi mua bán kiếm chút uy tín để scam tiếp.

Khuyên những ai mua bán. Nên chọn những ai thật sự uy tín hoặc trung gian thôi. Còn có bán cho bạn vài 3 lần thì cũng scam thôi. Đúng là bài học nhớ đời.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom