Forum band acc lớn có uy tín nên lập topic báo lí do cho bà con biết !

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình thấy nick kutjdoihoc đang bị band mà ko biết lí do. Acc là master nhưng ko thấy topic thông báo lí do band.

Mình nghĩ những acc từ profession trở lên , những exchanger hay trader nếu bị band forum nên post 1 topic thông báo lí do band.

Khi bị band mà ko báo lí do thì tốn thất uy tín rất nhiều ạ,vì các member sẽ nghĩ acc đó scam, cản trở hoạt động buôn bán của họ.

Lí do band thì rất nhìu : comment thíu văn hoá, để quảng cao sai chỗ, chữ kí sai quy định , SPAM , ....

Đôi dòng góp ý mong BQT để tâm.

À quên mất. Chắc mọi người không biết kụthocdoi tự nguyện xóa nick mà. Yêu cầu amin xóa hết thông tin nhưng không xóa được nên band vĩnh viễn. Còn nhvtvn j j đấy thì có lý do rồi đấy. Các bạn nên tìm hiểu kỹ rồi hãy hỏi

Upvote 0
À quên mất. Chắc mọi người không biết kụthocdoi tự nguyện xóa nick mà. Yêu cầu amin xóa hết thông tin nhưng không xóa được nên band vĩnh viễn. Còn nhvtvn j j đấy thì có lý do rồi đấy. Các bạn nên tìm hiểu kỹ rồi hãy hỏi
thanks mod.có lý do này thì mọi ng sẽ cảnh giác,k cho kụt vay tiền :binhsua08:

Upvote 0

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
Lạ nhỉ có chuyển gì mà tự nguyện xóa ních ???

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cám ơn bác anmaxx nhưng mà bác cũng hơi bao đồng quá đó người bị badn thì chưa lên tiếng mà bác đã lao vào rồi
P/s: Close cái topic dùm Thánk all

mình từng bị 1 mod banned nhầm 1 lần mà ko bít lí do, may là pm admin mở lại acc liền ...

Upvote 0

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
cám ơn bác anmaxx nhưng mà bác cũng hơi bao đồng quá đó người bị badn thì chưa lên tiếng mà bác đã lao vào rồi
P/s: Close cái topic dùm Thánk all

mình thấy đề nghị này hay đó chứ, thấy nhiều nick có uy tín tự dưng bị ban, lỡ đang giao dịch gì lo lắm chớ

animax cũng lo xa, mai này animax bị ban thì bàn dân thiên hạ đều biết lý do.

Upvote 0
mình thấy đề nghị này hay đó chứ, thấy nhiều nick có uy tín tự dưng bị ban, lỡ đang giao dịch gì lo lắm chớ

animax cũng lo xa, mai này animax bị ban thì bàn dân thiên hạ đều biết lý do.

Lý do gì đó ông ......

Upvote 0
mình từng bị 1 mod banned nhầm 1 lần mà ko bít lí do, may là pm admin mở lại acc liền ...
thank cậu nhưng lần sau có gì pm người bị badn hỏi trước nhá hok đôi bên lại hiểu lầm mất hòa khí hix :binhsua163:

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

trả t 100LR vừa mượn nhá !:-"
thằng kụt trả ta 3tr2 nhá.k thì ta report :-"
THÍCH THÌ NHÍCH :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246