Request Format nhầm ổ D, E (data), chỉ còn ổ C (Win)

quan trọng là bây giờ ko đc thao tác ghi đè thêm file hoặc xoá hoặc động đến hiện trạng. sử dụng các tool scan file phục hồi xem. nếu ko thể đc thì có thể gửi ra hn có dịch vụ nhưng giá sẽ cao và rất cao. đánh giá lại dữ liệu đó bao nhiêu tiền rồi mới tính sử dụng dịch vụ

quan trọng là bây giờ ko đc thao tác ghi đè thêm file hoặc xoá hoặc động đến hiện trạng. sử dụng các tool scan file phục hồi xem. nếu ko thể đc thì có thể gửi ra hn có dịch vụ nhưng giá sẽ cao và rất cao. đánh giá lại dữ liệu đó bao nhiêu tiền rồi mới tính sử dụng dịch vụ
cảm ơn bác nhiều ạ, ahihi.
@all: do ko lấy lại được dữ liệu nên em nó đã phải làm lại từ đầu. Cảm ơn mọi người đã quan tâm, em rất cảm kích ạ.

Nên xài nhiều phầm mềm cứu dữ liệu, vì có phần mềm này dò được file này có cái được file kia.
Ra tiệm cũng rứa ăn nhau ở cái nó quét nhiều lần với nhiều soft.
Có thể dùng gg top soft khôi phục dữ liệu tìm.

Cái này Bác tải phần mềm phục hồi dữ liệu về là lấy lại được, tuy nhiên vấn đề là khi bác khôi phục dữ liệu thì các dữ liệu mình lấy lại nó chỉ là các file nhỏ nằm lộn xộn , giống như mình đổ rác vào 1 cái thùng nó ko có trật tự ấy, các file trước kia bác lưu thành tệp bây giờ nó còn là tệp nữa mà là các file.exe hoặc là file. gì gì đó. Nên khi khôi phục lại cũng ko dễ gì lấy lại được đâu ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom