Forex con đường sáng xóa đói giảm nghèo?

thớt muốn bóc phốt Fx thì nên bê cái topic này sang traderviet.com mà truyền bá kìa :D ở forum này Fx chỉ được vài mống có ai thèm để ý đâu :popo_big_smile:

thớt muốn bóc phốt Fx thì nên bê cái topic này sang traderviet.com mà truyền bá kìa :D ở forum này Fx chỉ được vài mống có ai thèm để ý đâu :popo_big_smile:
uh thấy toàn ib với nhân viên sàn vào dụ gà

hãy cẩn thận với các lời mời gọi

thôi đi cha , ba cái trò đí bọn nó làm ra để tạo niềm tin thôi , giờ mà còn tin hahahaha
Nói năng ngông cuồng.
Để tôi chỉ cho bạn 3 việc:

Thứ nhất: Bạn show những lệnh giao dịch thua lỗ nặng của bạn để mọi người xem là bạn vào lệnh n g u hay Sàn thao túng lệnh của bạn.

Thứ hai: Bạn có thể mở một Broker, sàn giao dịch cho ae Việt nam ta trade tránh sàn ngoại lừa đảo này nọ?

Thứ ba: Bạn thể hiện trong Topic này khôn vậy sao bạn không làm quan chức chính phủ để cấm cửa mọi công dân Việt Nam làm bất cứ gì liên quan hoạt động Forex?

:popo_big_smile: Note: Comment chỉ mang tính chất chém gió thôi nhé.

Newbie nhưng vẫn hơn thanh niên muốn vài trăm % 1 tháng thua sấp mặt Pipidn.
Phrồ người ta muốn 1,2,3 % 1 tháng còn vật vã ra và cũng khó mà cháy được tài khoản nhé.
Mở mồm ra là abc xyz nhưng mình có thể khẳng định bạn không biết giao dich Forex.
:popo_bye::popo_big_smile:

Mình thấy chủ thớt có vẻ đang bức xúc vì đã là gà và bị lừa tiền học mất vốn đầu tư....Mình cũng chả hiểu sao bạn có thể tham gia cái khóa học kiến thức mà học phí lên đến 50 -60 tr khóa học khác nào giao tiền đầu tư của mình cho người khác đánh bạc.Cái gì mà PTKT cái gì mà tín hiệu cái gì mà biểu đồ nên nhớ bọn cá mập nó đẻ ra cái trò ấy bọn nó thiều người giỏi à sao mà ko biết những cái đấy, chỉ có những trader tự cho rằng mình thông minh mình khôn hơn bọn cá mập bọn sàn..ảo tưởng rằng mình có thể ăn đc.Chứng khoán Forex, coin.... nếu chơi theo kiểu trader cơ bản các bạn chẳng khác gì mấy ông lô đề cờ bạc, bọn sàn bọn cá mập khác nào chủ lô và dĩ nhiên chủ lô có bao giờ lỗ.PTKT biểu đồ ... khác nào các ông bảo nay tao thấy cái biển số xe này đẹp nay tao mơ thấy con này con nọ... chỉ là cái cớ để có niềm tin đánh con đề có niềm tin vào lệnh thôi. Vì thế mình khuyên những ai muốn tham gia thị trường đừng bao giờ là 1 trader bạn không bao giờ khôn hơn thị trường, khôn hơn cá mập khôn hơn bọn sàn đâu hãy tham gia với tư cách 1 nhà đầu tư. Nghĩa là sao ? Nghĩa là bạn hãy có 1 công việc ổn định bạn kiếm đc dư dả tiền tiền này bạn nghĩ để ngân hàng chả lãi bao nhiêu. Bạn đi đầu tư vào nhà đất, vào chứng khoán, coin .... nhưng phải đầu tư vào cái gì mà nó tạo ra giá trị cuộc sống tạo ra của cải vật chất ví như nhà đất, ví như cổ phiếu 1 công ty đang phát triển, 1 đồng coin thuần mà bạn cảm thấy nó có giá trị gì đó cho cuộc sống(cái này mình cũng chưa thấy con nào ngoài bitcoin).Tiền của mình mình phải tin vào phán đoán khả năng của mình không tin bố con thằng nào hết, cái gì mà biểu đồ cái gì mà PTKT cái gì mà báo cáo tài chính nếu mà nó đúng thì nó đã *** đc share cho các bạn dùng rồi hoặc *** đến lượt các bạn. Như mình hiện tại mình tập trung vào công việc của mình có đầu tư vào 1 vài mã cổ phiếu dĩ nhiên là định hướng dài hạn 1-3 năm ko dành nhiều thời gian.
Nói đến đây ko biết bạn chủ thớt có show cái tt của mình lên Newbie hiểu rồi đó ko vớ vẩn lại kêu mình dụ gà các kiểu không biết chừng....

Mình tham gia diễn đàn với mong muốn kiếm thêm 1 công việc tay trái vì công việc mình làm hiện tại tương đối nhàn chứng khoán thì định hướng 1-3 năm, có 1 2 lô đất bé để om đấy thôi, coin thì ôm coin thuần (con CMT) nhưng có vẻ ko khả quan lắm cứ ôm thôi:D Forex thì mình chưa tham gia. Mình đọc ở diễn đàn thấy nhiều bạn nói vào lệnh nọ lệnh kia đến vài trăm k $ chả biết có thật ko hay lại như đi xe buýt nói chuyện tiền tỷ nhưng mà nếu có thật mình cũng ko đánh giá cao những bạn đó. Bởi những bạn đó ko khác những con bạc là mấy có thể có lúc bạn nhiều tiền nhưng mình chắc chắn rằng sớm muộn gì cũng mất hết. Vì lô đề cờ bạc mấy ai giàu trader cũng thế những người ăn dc chỉ là ăn ít mà ko ham rút ra kịp thôi còn ham thì cũng chết hết.Đôi điều muốn chia sẻ với ae. Còn riêng thớt hãy coi đấy là học phí ngu cho mình và hãy tự thấy rằng mình may mắn vì ko phải bán nhà bán cửa vì bạn còn tỉnh mà rút ra kịp.Một điều cuối cũng tiền của mình mình phải tự quyết ko tin bố con thằng nào không ủy thác cho thằng nào hết.

Newbie nhưng vẫn hơn thanh niên muốn vài trăm % 1 tháng thua sấp mặt Pipidn.
Phrồ người ta muốn 1,2,3 % 1 tháng còn vật vã ra và cũng khó mà cháy được tài khoản nhé.
Mở mồm ra là abc xyz nhưng mình có thể khẳng định bạn không biết giao dich Forex.
:popo_bye::popo_big_smile:
chac la ib , nhan vien san roi , bot du ga di , may % thi gui ngan hang , mua dat cho khoe nhe

Mình thấy chủ thớt có vẻ đang bức xúc vì đã là gà và bị lừa tiền học mất vốn đầu tư....Mình cũng chả hiểu sao bạn có thể tham gia cái khóa học kiến thức mà học phí lên đến 50 -60 tr khóa học khác nào giao tiền đầu tư của mình cho người khác đánh bạc.Cái gì mà PTKT cái gì mà tín hiệu cái gì mà biểu đồ nên nhớ bọn cá mập nó đẻ ra cái trò ấy bọn nó thiều người giỏi à sao mà ko biết những cái đấy, chỉ có những trader tự cho rằng mình thông minh mình khôn hơn bọn cá mập bọn sàn..ảo tưởng rằng mình có thể ăn đc.Chứng khoán Forex, coin.... nếu chơi theo kiểu trader cơ bản các bạn chẳng khác gì mấy ông lô đề cờ bạc, bọn sàn bọn cá mập khác nào chủ lô và dĩ nhiên chủ lô có bao giờ lỗ.PTKT biểu đồ ... khác nào các ông bảo nay tao thấy cái biển số xe này đẹp nay tao mơ thấy con này con nọ... chỉ là cái cớ để có niềm tin đánh con đề có niềm tin vào lệnh thôi. Vì thế mình khuyên những ai muốn tham gia thị trường đừng bao giờ là 1 trader bạn không bao giờ khôn hơn thị trường, khôn hơn cá mập khôn hơn bọn sàn đâu hãy tham gia với tư cách 1 nhà đầu tư. Nghĩa là sao ? Nghĩa là bạn hãy có 1 công việc ổn định bạn kiếm đc dư dả tiền tiền này bạn nghĩ để ngân hàng chả lãi bao nhiêu. Bạn đi đầu tư vào nhà đất, vào chứng khoán, coin .... nhưng phải đầu tư vào cái gì mà nó tạo ra giá trị cuộc sống tạo ra của cải vật chất ví như nhà đất, ví như cổ phiếu 1 công ty đang phát triển, 1 đồng coin thuần mà bạn cảm thấy nó có giá trị gì đó cho cuộc sống(cái này mình cũng chưa thấy con nào ngoài bitcoin).Tiền của mình mình phải tin vào phán đoán khả năng của mình không tin bố con thằng nào hết, cái gì mà biểu đồ cái gì mà PTKT cái gì mà báo cáo tài chính nếu mà nó đúng thì nó đã *** đc share cho các bạn dùng rồi hoặc *** đến lượt các bạn. Như mình hiện tại mình tập trung vào công việc của mình có đầu tư vào 1 vài mã cổ phiếu dĩ nhiên là định hướng dài hạn 1-3 năm ko dành nhiều thời gian.
Nói đến đây ko biết bạn chủ thớt có show cái tt của mình lên Newbie hiểu rồi đó ko vớ vẩn lại kêu mình dụ gà các kiểu không biết chừng....
tham gia cai j , mi bi dien ha , cai do la ho boc phot lao mo khoa hoc do chu lien quan j t

cái thằng ở trên là 1 dạng ib , nhân viên sàn đó mọi người , nó nói phải có công việc ổn đinh rồi tham gia tư cách nhà đầu tư , ý nó là có công việc ổn định để góp tiền thua đều đều , ko bỏ cuộc , và sàn luôn sống trên đó , mấy bọn này là đa cấp biến tướng thôi

Đkm cảm giác như đang nói với một thằng tâm thần vì bị lừa.Nói chung là cạn lời và *** còn gì để nói.Mod nào qua đây close topic đc rồi.Thật phí thời gian để comment ở cái topic này.

cái thằng ở trên là 1 dạng ib , nhân viên sàn đó mọi người , nó nói phải có công việc ổn đinh rồi tham gia tư cách nhà đầu tư , ý nó là có công việc ổn định để góp tiền thua đều đều , ko bỏ cuộc , và sàn luôn sống trên đó , mấy bọn này là đa cấp biến tướng thôi
mày có thấy bố nói câu nào là đầu tư vào sàn vào Forex ko đkmm mày thằng tâm thần.

lòi cái đuồi cáo ra rồi còn bày đặt , bà con cẩn thận đừng có tin , cứ bỏ tiền lên sàn là sàn no nắm nguồn vốn rồi , nó sẽ đầu tư cách khác chứ nó cũng chả có ngu mà chơi FX đâu

OK sory ae vì đã comment để nổi cái topic này lên.Comment nữa chắc tui điên lên chửi tục nữa mất.Thật sự là phí hai cái comment tâm huyết của mình.Close topic dùm.

mất gì đóng topic , tui nói sự thật cho anh em nào đang lầm đường thôi , còn cái tâm huyết của ông nói thật sặc mùi đa cấp , nghe như dụ gà ấy , ngu mà vào :)

mọi người để ý là 2 cmt của nó chỉ là bảo người ta bỏ tiền lên sàn , và tự cho đó là đầu tư , nó dụ dộ mọi người đi tin ba cái ảo vọng , rồi sẽ chết dân thôi , nó là ib hay nhân viên sàng đó , bẫy trá hình thôi , cứ vẽ mộng cho người ta tin thôi

Đầu tư cổ phiếu còn thấy đồng ra đồng vào, cái forex này chưa từng thấy ai sống lâu dài đc vs nó, toàn mất sạch, hồi xưa mình cũng móm vì cái bẫy này. Cực khó ăn! Nếu trong 1000 người tham gia mà chỉ vài người may mắn thì newbie đã hiểu có nên nhảy vào hay k rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom