Forex con đường sáng xóa đói giảm nghèo?

đó là điều bất hợp lý với FX

vậy ma vẫn lừa đc khối người

lập cái topic nhảm này spam đc khối post rồi bắt đầu đi scam thôi nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

scam gì , bài viết cảnh báo mà scam gì cha , thần kinh có vấn đề ah

Có chơi có chịu. Thua xong quay ra ăn vạ mà được tiền thì khối ông cũng ăn vạ rồi.
Cứ chốt luôn quan điểm đây là hình thức lừa đảo, sàn giật dây. Đằng này cứ lằng nhằng kích bác, nói xoáy, đàn bà vlue ra.
Mà có khi thớt là đàn bà thật :D

Có chơi có chịu. Thua xong quay ra ăn vạ mà được tiền thì khối ông cũng ăn vạ rồi.
Cứ chốt luôn quan điểm đây là hình thức lừa đảo, sàn giật dây. Đằng này cứ lằng nhằng kích bác, nói xoáy, đàn bà vlue ra.
Mà có khi thớt là đàn bà thật :D
tui chả thua cũng chả ăn vạ ai , nhưng tui thấy sự vô lý trong nó nên t cất lên tiếng nói
1 dạng đa cấp mới

tui chả thua cũng chả ăn vạ ai , nhưng tui thấy sự vô lý trong nó nên t cất lên tiếng nói
1 dạng đa cấp mới
Forex có tự bao giờ rối chứ mới xuất hiện đâu mà "1 dạng đa cấp mới" ?
Mình thấy b lập topic này spam post là chủ íu.

nhưng bản chất của nó thì chưa ai hiểu ra

chưa hiểu và cũng chưa ai viết bài vạch trần

những thằng ăn được thì nó im im ăn anh em ạ :(

những thằng ăn được thì nó im im ăn anh em ạ :(

thế! thým muốn sao!? :eek::eek::eek:

1) nếu thằng ăn được và đều đều thì nó hông còn ở 4rum này đâu (nó đi du lịch rồi :D:D:D) và tỉ lệ (ăn forex đều đều - hông nói rõ lại không hiểu) cũng rất thấp :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

2) nếu thằng đó còn ở đây, liệu được bao nhiêu tin tưởng!? :p:p:p (thým có tin hông!? :cool::cool::cool:) ... cái forex này đâu phải công thức mà truyền, rồi theo đó là ăn :eek::eek::eek: ... chỉ có đưa $ cho nó rồi chia hoa hồng và khi $ trong tay nó thì sao!? ;););)

thua :confused::confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back