New FlickerClicker.com - hình thức xem quảng cáo theo gói !!

ryuuroden111

Senior
Reactions
173
MR
0.009
Nãy giờ lượn vòng vòng thấy cũng có nhiều bạn giới thiệu về Site mới và Cách thức hoạt động của site này nên mình xin lập topic để nói gõ hơn về nó 1 chút cho các bạn biết. ^^!

Site này chỉ mới hoạt động được 160 ngày, đây là bằng thông tin về site của 1 mem trong forum đã cập nhật :
Thông tin thêm :
Domain name: flickerclicker.com
Domain Title: FlickerClicker.Com - Advertising and Earnings in action!
Domain Age: 0 Years, 130 Days
Website Speed: Average
Owner: PrivacyProtect.org Domain Admin
Address: ID#10760, PO Box 16
City: null
Country: Australia
Postcode: 4218
Phone Number: +45.36946676
Email:

Website Location: United States

Probable website origin :-

50%; United States

30%; Australia

20%; Denmark

Notes:-
The owner of the website is using a service to hide their identity
This website is 130 Days old
The website expected life (365 days) is relatively short.
The website appears to be less than six months old

Cách thức hoạt động :

Đầu tiên, Chúng ta đăng kí 1ID.
Kế tiếp, khi đăng kí xong sẽ được tặng 50view (tương đương 5$), khi bạn click vào "Launch Ad View" trong tab AdView thì site sẽ đưa bạn đến 1 cửa sổ làm việc khác. Và cách thức làm việc đơn giản giống như video này:
[video=youtube;MYlSapV1FKg]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=MYlSapV1FKg[/video]
Tiếp đó, sau khi xem xong 50view và đã có 5$, các bạn phải mua gói ViewPacks để có thêm view, mỗi gói có giá khác nhau, thấp nhất là 100view với 33$. Vd khi mua gói 33$ này, có nghĩa trong Adview sẽ có 100view và khi xem xong 100view này số $ earned sẽ là 49.5$ (đã được thống kê sẵn trong các gói khác nhau với số $ khác nhau).
Kết thúc. :D:D
Đây là Pic tab Buy ViewPacks :

Lưu Ý : Min Pay 10$
Hình thức Pay và Dep : LR,PP,Payza
^^!
Nếu ai có hứng thú play thử thì ủng hộ mình :):)

Last edited by a moderator:
èo Min pay 10$ biết khi nào mới kiếm được 5$ nữa :)

Up lên cho bác nào chuột bạch

Chưa thấy pro nào vào thử nhỉ ? Thấy có tầm 9 ref rồi mà chả thấy lên đồng nào ? Lạ ghê ?

free hả ^^, có nghĩa là tham gia ko còn tiền :-?

không phải bạn, có nghĩa là lúc bắt đầu nó tặng bạn gói 5$ và khi có 5$ rồi thì bạn phải mua gói 33$ để view và nhận được 49,5$ gói 33$ đó. Vì min pay là 10$ nên khi chơi gói 33$ thì bạn có 53-54$ rồi :D:D có thể từ đó mà chơi tiếp ^^!

không phải bạn, có nghĩa là lúc bắt đầu nó tặng bạn gói 5$ và khi có 5$ rồi thì bạn phải mua gói 33$ để view và nhận được 49,5$ gói 33$ đó. Vì min pay là 10$ nên khi chơi gói 33$ thì bạn có 53-54$ rồi :D:D có thể từ đó mà chơi tiếp ^^!
Bác nói ngon thế thì thử làm chuột bạch rùi Post Proof cho ae xem rùi tham khảo đêê , nói suông dễ ẹt :binhsua20:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week