Solved FireFox thần kinh

lytuanvt

Hero
Reactions
214
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Có bác nào bị cập nhật FireFox lên bản 28 xong mất mịa nó thanh Address Bar không
bực ghê

vãi cả tít:eek:
chuột phải vào nền gần mấy chứ file... nói chung là thanh ở phía trên. tích vào NAVIGATION toolbar là nó hiện lại :confused:

vãi cả tít:eek:
chuột phải vào nền gần mấy chứ file... nói chung là thanh ở phía trên. tích vào NAVIGATION toolbar là nó hiện lại :confused:
nếu mà ra được thì đã không lên đây cậu à

NAVIGATION toolbar dù có tích hay không tích đều không hiện mới cay

gỡ ra cài lại :D
ý bác cái thanh gõ địa chỉ web ý hả :D

@@ cài 1 trình gỡ nào đó remove toàn bộ file liên quan nó ra. rồi cài lại. ko đc thì conntact cho thang ff chửi tông môn nhà nó lên :D

@@ cài 1 trình gỡ nào đó remove toàn bộ file liên quan nó ra. rồi cài lại. ko đc thì conntact cho thang ff chửi tông môn nhà nó lên :D
vấn đề là nó lưu cookie paypal gỡ ra phí vl X_x

chuyển qua ggc xài ok hết chuyển hahahah

vấn đề là nó lưu cookie paypal gỡ ra phí vl X_x
có rất nhiều trình sao lưu cookie như BrowserBackup chẳng hạn
hiểu rồi. bác gỡ ra nhưng dữ liệu của ff bác lại giữ nguyên. thế cài lại nó trả như cũ :D
để em thử up len 28 xem có bị ko.
Mà sao ko sài chrome, em toàn sài chrome quen rồi. cơ mà máy lúc nào cũng có 4 cái trình duyệt chống cháy :D
P/s: giữ cookie pp làm gì nhỉ @@

:) bỏ gg + ff khi opera next ra đời. FF giờ dùng xem JAV thui =]]z. Cơ mà firefox thì xành waterfox or palemon ngon hơn , nó thiệt kế cho hệ 64b ( nếu máy 64b thì dùng ngon hơn ff nhiều lần ; còn 32b thi thui )

:) bỏ gg + ff khi opera next ra đời. FF giờ dùng xem JAV thui =]]z. Cơ mà firefox thì xành waterfox or palemon ngon hơn , nó thiệt kế cho hệ 64b ( nếu máy 64b thì dùng ngon hơn ff nhiều lần ; còn 32b thi thui )
opera next có gì hot vậy bác :D

Thế h dùng trình duyệt nào cho 64b là ngon bác? :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom