Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
Error
We're sorry, there are no servers available for upload at the moment.
Refresh this page in some minutes.

Like this for hours!
Bên mình đang dợi server mới bạn ạ... Do các bạn bên lumfile chuyển qua upload khá nhiều bên mình full server .. cuối tuần này loại server mới sẽ về.. mong các bạn thông cảm... Khá nhiều việc... Trong vòng 3 Tuần nữa filestay sẽ update toàn diện với code và chiến lược hoàn toàn mới... Host đâu tiên của việt nam ko dung x-file.. (Bật mý 1 chut bên mình dùng code dựa trên nền tàng các tập toàn lớn đang dung ví dụ như google or facebook ...).. các bạn dang ký và upload chiến trước khi bên mình update sẽ được uu tiên hơn 1 chút.. lợi thế này mình sẽ khô tiết lộ ở đây..

Bên mình đang dợi server mới bạn ạ... Do các bạn bên lumfile chuyển qua upload khá nhiều bên mình full server .. cuối tuần này loại server mới sẽ về.. mong các bạn thông cảm... Khá nhiều việc... Trong vòng 3 Tuần nữa filestay sẽ update toàn diện với code và chiến lược hoàn toàn mới... Host đâu tiên của việt nam ko dung x-file.. (Bật mý 1 chut bên mình dùng code dựa trên nền tàng các tập toàn lớn đang dung ví dụ như google or facebook ...).. các bạn dang ký và upload chiến trước khi bên mình update sẽ được uu tiên hơn 1 chút.. lợi thế này mình sẽ khô tiết lộ ở đây..

Vẫn đã và đang đăng ký đây bác, như nào là đk và upload trước nhỉ? Bác add cái ảnh đề mô cho ACE chiêm ngưỡng nào

connect đc fpt mà ko upload được @.@ server mới vẫn chưa về hả bác

khi nào sever mới về vậy để chiến only filestay

h server đã upload bình thường nhé mng

- - - Updated - - -

h server đã upload bình thường nhé mng

có thể chỉ mình cách kiếm tiền kiểu này không? mình là newbie đọc khôg hiểu lắm, không thấy hướng dẫn cách kiếm tiền như thế nào?..Mong m.n giúp giùm:binhsua87:

làm sao remote sang mediafire.com vậy m.n? mình mới tìm hiểu cách chơi chưa rõ lắm...mong các cao nhân giúp đỡ:binhsua80:

làm sao remote sang mediafire.com vậy m.n? mình mới tìm hiểu cách chơi chưa rõ lắm...mong các cao nhân giúp đỡ:binhsua80:

Chưa rõ thì bạn đọc các thread trong box PTU đi, những bài stick ấy..

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Last edited by a moderator:
bao h thì up code mới đây bác đợi chờ lâu quá :(

We're sorry, there are no servers available for upload at the moment.
Refresh this page in some minutes.

Servers you added last week already full?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom