Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
Rất xinh lỗi các bạn.. dang qua trinh nâng cấp và bảo trì chống dos... hiện tại vẫn chưa xong.... Trong ngay hôm nay filestay sẽ trở lại

vãn chưa thấy gì :D. mà hôm nay vãn paid đúng lịch hả anh

Die 1 ngày rồi :(.............

Bác xem cho em ID này với:11875 em theo đuổi FS tính đến nay là 3 tháng rưỡi rồi, vẫn chưa có cái sale nào cả, lượt down vẫn tăng đều bác ạ.Bác xem giúp em nha, thank bác!

Last edited by a moderator:
!!!

Bác xem lại cho e paid thiếu hơn chục $ nhé :(

ID : 1231

Request hơn 91$ đc paid 81 =.=

Bác xem lại cho e paid thiếu hơn chục $ nhé :(

ID : 1231

Request hơn 91$ đc paid 81 =.=
ok chắc do type nhầm thôi.. để coi bên thanh toan kiem tra lại cho bạn... pay bù cho bạn chỗ thiếu rồi đó... ong thanh toan pay Z nhiều người type nhầm bạn thông cảm nhá

Last edited by a moderator:
Bác xem cho em ID này với:11875 em theo đuổi FS tính đến nay là 3 tháng rưỡi rồi, vẫn chưa có cái sale nào cả, lượt down vẫn tăng đều bác ạ.Bác xem giúp em nha, thank bác!

acc hoàn toàn bình thường bạn ạ... còn vì sao bạn ko có sale mình cung ko biết... các bạn khác sale vẫn bình thương..

Lại tiếp tục bào :D :D :D

Lumfile close. Filestay sẽ thế nào đây Ad ? Mình đang cần nhà để chuyển... :binhsua149:

Lumfile close. Filestay sẽ thế nào đây Ad ? Mình đang cần nhà để chuyển... :binhsua149:
filestay sẽ không close nhá các bạn... chuẩn bi update

- - - Updated - - -

sao lumfile lại close chuyện gì vậy các bạn...giật mình và bất ngờ thế... hoành tráng thế mà

filestay sẽ không close nhá các bạn... chuẩn bi update

- - - Updated - - -

sao lumfile lại close chuyện gì vậy các bạn...giật mình và bất ngờ thế... hoành tráng thế mà
lumfile bị namecheap band domain bác ạ

lumfile bị namecheap band domain bác ạ
buồn nhỉ... dùng domain khác được mà..chắc dữ liệu vẫn nguyên

- - - Updated - - -

ko remote đc từ nl sang à bác ơi?
host đó bên mình chưa code bạn ạ... down up vậy.. có thể Pm mình mượn acc pre mình sẽ code remote hộ ban.. nếu có time

buồn nhỉ... dùng domain khác được mà..chắc dữ liệu vẫn nguyên

- - - Updated - - -

host đó bên mình chưa code bạn ạ... down up vậy.. có thể Pm mình mượn acc pre mình sẽ code remote hộ ban.. nếu có time

cái này em chịu đang hóng bên đấy xem thế nào :) đều là host vn cả đều mong phát triển lên được

sao lai ko ket noi dc voi ftp the này hehe sao nhj

Mình cũng vậy hồi tối ftp được mặc dù hơi chậm, sáng thức dậy thấy Failed cà đóng file, connect ftp lại thì báo sai pass, không biết bị gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week