Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
dm nha` ban. truoc tim thay site choi cp. trong day thi del het file, con` lai 1 topic , trong do co' ghi la forum , co' die thi reply vao mail javbee.... deo j y' :) gio ban con` di report nguoi khac' nua co a vkl ban qua

cái gì thế bạn sao lại chửi híc tớ chiến thể loại nào :( tớ co ngu đâu ma lập 2 cai nick giống nhau để đi chiến :(.haizzz chửi người anh hùng bàn phím quá.

- - - Updated - - -

dm nha` ban. truoc tim thay site choi cp. trong day thi del het file, con` lai 1 topic , trong do co' ghi la forum , co' die thi reply vao mail javbee.... deo j y' :) gio ban con` di report nguoi khac' nua co a vkl ban qua

có chơi có chịu cậu show ra chư nói không tớ déo chấp nhân được. mang tiếng lắm

đề nghị anh cuti chĩnh capcha dễ lại. 4 số đc rồi. capcha ức chế quá

King hoàng tốc độ upload của FileStay thật, mới đổi VPS 4G, upload 1GB mất 58s, speed upload 16,9 MB :binhsua07:

Muốn rp mấy site cp mà inbox bác chủ thớt full rồi. haizz

ftp lạ nhỉ mình chọn upload cả folder lên thì toàn lỗi. Up file không thì đc. Bác fix hộ

Filestay có ngon không các bạn. Lâu nay chiến Ryu miệt mài mà chưa thấy sales nào.

vn mình ngộ quá. đi kiếm người ta để report ko đc bao nhiu mà ngày càng bị bọn nc ngoài ghét . tụi nó report lại chưởi um sùm. anh cuti bỏ cái vụ report kiếm tiền đi. chừng nào bị bọn có tổ chức report hẳn xóa. người vn report chả có lợi gì mà còn mất 5$ .

vn mình ngộ quá. đi kiếm người ta để report ko đc bao nhiu mà ngày càng bị bọn nc ngoài ghét . tụi nó report lại chưởi um sùm. anh cuti bỏ cái vụ report kiếm tiền đi. chừng nào bị bọn có tổ chức report hẳn xóa. người vn report chả có lợi gì mà còn mất 5$ .

Để rồi lại mất hết data như Lumfile à :dam::dam::dam::dam:

Để rồi lại mất hết data như Lumfile à :dam::dam::dam::dam:

lumfile chắc gì đã mất data, không chừng là chiêu bài của ông bình, sv mất , các uploader sẽ mất hết ref ( sale đã từng có ) , người mất sẽ gửi mail yêu cầu cấp acc lại và sẽ không là ref của uploader nào cả. Hoặc tại ông bình quá ỷ y nên mới mất thôi :))

Ko ủng hộ mấy ông chiến CP nhưng dù sao cũng ko thích mấy cái ông đi rình rồi report,kiếm đc mấy $ tiêu cũng hết mà mang tiếng phá hoại người khác.có khi có bố còn tự up rồi report cũng nên.

Filestay đang là tâm điểm truy tìm của interpol roài, sắp có trò hay để xem, chưa thấy cái host nào nhiều CP như filestay và công khai kiếm tiền như vậy :D, có thông tin là interpol của Đức đã lấy thông tin cá nhân đăng ký server của filestay :binhsua85:

Bỏ ra có mấy $ để người khác report mà không chịu, bây giờ chỉ dùng google với mấy từ khóa đơn giản thì file CP của FileStay cả đống.
Dù ghét bọn chơi CP, nhưng làm không công nên chẳng hèm report.

CP là gì hở mấy bác? Đang định chiến Filestay mà nếu thật vậy thì ... :binhsua88:

Nhìn mấy cái nick clone đi report hoặc vào đây ném đá mà nản toàn nick mới lập ko giám thò cái mật thật ra đây... Ấy vẫn sủa người c di.. ai chiến tử tế vẫn có tiền... cp các thứ thì nghỉ đi nhá... Em trả quan tâm...ngày 1 2 sale hàng tuần các bác ấy vẫn pay đều cho em là được... check IP filestay bên RU đỡ bị DCMA file cũng it bị xoa hơn các host khác nhiều

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week