Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
2013-01-02 165 / $0 1 / $8.4435 $0 $0 $8.4435
2013-01-03 1003 / $0 2 / $16.887 $0 $0.6495 $17.5365

mới chơi đc 2 ngày, visitor nó chưa ủng hộ :( mà ong admin này of YH suot, khó kiếm quá :(
lại online rồi đây bạn... mình nhiều việc phải làm quá...online yahoo vừa trả lời vừa làm việc ko tập chung được..bạn cần mình giúp gì nào.. bạn log ftp được chưa

đã report mà link vẫn sống nhăn : pthc.uni.me
có gì pm inbox bác ấy đừng Post ra đây không tốt . Nếu ông này còn post ra đây đưa luôn info ỗng cho police đi vì chỉ có ổng tìm ra site này ...:binhsua51:

có gì pm inbox bác ấy đừng Post ra đây không tốt . Nếu ông này còn post ra đây đưa luôn info ỗng cho police đi vì chỉ có ổng tìm ra site này ...:binhsua51:

May` dọ trẻ con hả thằng ml kia, cho lên đây mà site còn chiến ầm ầm nói cho đến pm inbox :binhsua12:

May` dọ trẻ con hả thằng ml kia, cho lên đây mà site còn chiến ầm ầm nói cho đến pm inbox :binhsua12:

ăn nói cho tử tế bạn ơi ,đúng thật chỉ có bạn tìm ra đựoc trang đấy,bạn report lên domain luôn đi.

Có cảm giác ong killer này cũng chiến cái thể loại này

Bài này quen quen

bạn nhanh quên thế bạn tặng bonus 2LR trên mmo nhờ report site vipbabe.org mà bạn ơi ,mà nó vẫn chưa died kìa

- - - Updated - - -

ai tìm ra site cp thì đều chiến cp hả cậu! vậy cậu cũng từng chơi thể loại đó rồi hay sao mà biết vipbabe.org =))

bạn nhanh quên thế bạn tặng bonus 2LR trên mmo nhờ report site vipbabe.org mà bạn ơi mà, nó vẫn chưa died kìa

Last edited by a moderator:
bạn nhanh quên thế bạn tặng bonus 2LR trên mmo nhờ report site vipbabe.org mà bạn ơi ,mà nó vẫn chưa died kìa

vậy ah! nhiều site cp quá ko nhớ nổi. mình report inbox cho chủ thớt mấy site từ đợt bonus mà vẫn chưa dc xu nào. haizz

vậy ah! nhiều site cp quá ko nhớ nổi. mình report inbox cho chủ thớt mấy site từ đợt bonus mà vẫn chưa dc xu nào. haizz

Close rồi mà, cái thể loại này có kiềm nhiều xèng không vậy mà thấy lùm xùm vãi

thôi ko nói nhiều để chủ host còn support mem chiến filestay, mình report lâu rùi mà site vẫn chiến nên mới pub lên đây. sr

thôi ko nói nhiều để chủ host còn support mem chiến filestay, mình report lâu rùi mà site vẫn chiến nên mới pub lên đây. sr

Ừ thôi cứ làm đúng report vào inbox nói trực tiêp với chủ theard chứ show ra cái 1 loạt học theo chiến thì loạn cả,ma nghe nói cái thê loại này còn mất cả domain,các bác filestay quan tâm tí ,ko hết bỉm sữa cho con :D

Đã xoa file nhá... mình cần giai quyết từ từ... quả thật là rất nhiều việc..cám ơn các bạn đã report.. cac bạn được bonus thứ 3 tới sẽ pay.. và minh xin nhắc lại chỉ report inbox thôi.. các bạn cứ post ra đây.. người xấu học theo.. ko chién filestay nhưng sẽ chiến các host khác nữa...

Last edited by a moderator:
vipbabe.org trang nay report cho Police thoi

dm nha` ban. truoc tim thay site choi cp. trong day thi del het file, con` lai 1 topic , trong do co' ghi la forum , co' die thi reply vao mail javbee.... deo j y' :) gio ban con` di report nguoi khac' nua co a vkl ban qua

các pro ko thấy chủ thớt bảo ko reply về cp trong topic sao

2013-01-06201 / $00 / $0$0$0$0

Bao giờ mới dc request đây :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,536
Latest member