Ask Filesonic del hết file và không pay ??????

Thế sao mình vẫn chưa đc pay,có cheat j nó đâu:-s

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Mẹ kiếp,acc của mình bị ban mẹ rôi,không hề cheat nó tới một lần mà nó đi ban,mẹ kiếp lũ filesonic :m072::m072:

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

Last edited by a moderator:
Thế sao mình vẫn chưa đc pay,có cheat j nó đâu:-s

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Mẹ kiếp,acc của mình bị ban mẹ rôi,không hề cheat nó tới một lần mà nó đi ban,mẹ kiếp lũ filesonic :m072::m072:

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

Mình thì bko bị del file mà sale lại vẫn ầm ầm, nhưng khổ nổi lại ko dc pay, thành thật chia bùn cùng bác:binhsua160:

trên wjunction nó không thèm trả lời comment của mình,cũng không trả lời ticket,vãi thằng filesonic :m072::m072::m072:

chưa dc pay :((

TH của bác giống rita. nhưng bác rita bị nặng hơn.tính ra phải đến mấy chục k $

Vừa paid sáng nay. Cả file và acc đều ko bị delete hoặc ban. Theo mình được biết là vì đợt vừa rồi FSN bị nhiều hacker vào cheat sale acc nên những ai chơi sale nó đều refund tiền lại. Có thể các bạn trong thời gian đó cũng bị ảnh hưởng :D

Vãi thật,nó pm mình bảo là banned for sharing underage stuff
vãi,chỉ chơi hentai thôi mà nó ban......
chắc bị thằng nào nó report,mẹ kiếp....

Vãi thật,nó pm mình bảo là banned for sharing underage stuff
vãi,chỉ chơi hentai thôi mà nó ban......
chắc bị thằng nào nó report,mẹ kiếp....

hentai mà loại có con nít, thiếu niên và quá bệnh hoạn thì cũng bay acc nhé :)

ờ mình thấy pay bình thường, bạn bị del hết file chắc nó dòm ngó tới bạn rồi :->

Filesonic chi giu file 30 ngày trên serve nếu là acc pre các bạn nhe :)

>< nhảm thật .....ai bảo cậu đâu ...làm gì liên quan đến Free ...cái này là up lên premium ...mà vẫn bị ><

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom