Introduce Fermeritto - Game nông trại Nga

tính đâu tư vào nữa mà tính đi tính lại không bằng các site khác nên thôi...!? ai dự định đầu tư thì nên tính toán cho kỹ....chứ đầu tư vào rồi ko được gì lại tốn thời gian giống em :D..

Last edited:
Hôm trược mình có ngồi tính toán qua chi phí và lãi khi đầu tư với game này. Nói chung như bất kỳ game nào hay HYIP đầu tư càng nhiều lãi càng lớn nhưng còn tùy thuộc vào khả năng chấp nhận số lượng mất nếu bị scam của mỗi người. Game còn mới và đang phát triển tốt nên có cửa đầu tư sáng ở đây.

Để tối về mình làm lại bảng tính toán hoàn chỉnh chi phí và lãi suất cho tất các các loại hình từ trồng trọt, chăn nuôi đến chế biến up lên cho a e tham khảo.
Như đã nói, mình mới bổ sung bảng tính chi tiết cho ai có ý định đầu tư tham khảo tại post #1 nhé.

up proof

proof 31.03.png

game này cực hay

P60005019 đây bác :D !?
Cái khấu khao mặt bằng là sao vậy bác..em vẫn chưa hiểu??

P60005019 đây bác :D !?
Cái khấu khao mặt bằng là sao vậy bác..em vẫn chưa hiểu??

Operation date: 01 Apr 2017 11:41
Operation ID: 335210888
Operation type: transfer
Status: success
Debited: 10.50 p
Credited: 10.40 p
Payeer fees: 0.10 p
Comment: RCB Fermeritton from naboda

Account: P60005019

Bạn kiểm tra nhé, mình sent rồi đó.

Khấu hao đó mình tính chi phí mua mặt bằng (ruộng/truồng) được trừ hết trong chu kỳ đầu, chu kỳ tiếp theo có sẵn mặt bằng để dùng, không mất chi phí này nữa. Chu kỳ là 100 lần thu hoạch sản phẩm, sau đó con/cây giống chết, phải mua giống mới.

Khấu hao đó mình tính chi phí mua mặt bằng (ruộng/truồng) được trừ hết trong chu kỳ đầu, chu kỳ tiếp theo có sẵn mặt bằng để dùng, không mất chi phí này nữa. Chu kỳ là 100 lần thu hoạch sản phẩm, sau đó con/cây giống chết, phải mua giống mới.

đã nhân được rồi bác :D !?

vậy chu kì là 100ngày 1 vòng

vậy chu kì là 100ngày 1 vòng
Không bạn, chu kỳ là 100 sản phẩm. Tùy từng loại sản phẩm có thời gian sản xuất ra khác nhau. Các loại cây nông nghiệm thì chỉ từ 4-9 tiếng cho thu hoạch 1 lần, chăn nuôi và cây công nghiệp 12 tiếng cho thu hoạch 1 lần, nhà máy thì 24 tiếng ra 1 thành phẩm. Bạn xem lại cột "Thời gian ->1 thành phẩm (giờ)) ở bảng tính post #1 của mình ấy, mình có kê thời gian cụ thể và quy đổi ra số ngày 1 chu kỳ ở cột bên cạnh.

cho e hỏi là ở mấy cái chuồng thì muốn mua thêm con vật bỏ vào chuồng thì mua thế nào bác, hay cứ click là mua thêm luôn

cho e hỏi là ở mấy cái chuồng thì muốn mua thêm con vật bỏ vào chuồng thì mua thế nào bác, hay cứ click là mua thêm luôn
Trước tiên là mua chuồng. Có chuồng rồi muốn mua con vật gì click vào chuồng con vật đó, sẽ thất ô vuông viền vàng thích đặt chỗ nào di chuột tới chỗ đó, click chọn là mua con vật (có sẵn đủ tiền mới mua được) click tiếp là cho ăn (có sẵn thức ăn mới cho ăn được, thức ăn dự trữ trong kho, thiếu thì đi mua nếu không tự sản xuất ra) vật là xong chờ 12h sau vào thu sản phẩm rồi click cho ăn tiếp. Click "Назад" hiện trên màn hình để back ra.

Bạn làm 1, 2 lần là quen ngay mà.

Trước tiên là mua chuồng. Có chuồng rồi muốn mua con vật gì click vào chuồng con vật đó, sẽ thất ô vuông viền vàng thích đặt chỗ nào di chuột tới chỗ đó, click chọn là mua con vật (có sẵn đủ tiền mới mua được) click tiếp là cho ăn (có sẵn thức ăn mới cho ăn được, thức ăn dự trữ trong kho, thiếu thì đi mua nếu không tự sản xuất ra) vật là xong chờ 12h sau vào thu sản phẩm rồi click cho ăn tiếp. Click "Назад" hiện trên màn hình để back ra.

Bạn làm 1, 2 lần là quen ngay mà.
như bài bác viết thì là một chuồng gà nuôi được 49 con gà ấy, thế thì mua thêm gà bỏ vào chuồng như thế nào ấy bác

như bài bác viết thì là một chuồng gà nuôi được 49 con gà ấy, thế thì mua thêm gà bỏ vào chuồng như thế nào ấy bác
Cứ click vào chuồng gà sẽ hiện ra số gà đang có, mỗi con gà một ô. Mua thêm thì di chuột ra chỗ trống rồi click là mua thôi, cả khu trang trải có 49 ô chứa được 49 con gà.

Sao trong kho của mình có lúa mì rồi (đã có ruộng lúa mì) nhưng mình trồng lú mì không được? Bạn chỉ mình với. Cảm ơn! :)
:) muốn tròng lúa mì thì phải click vào ruộng lúa rồi click ô vuông viền vàng để mua giống và trồng, rồi click tiếp bón phân chứ bạn, giá giống 1,95rub thì phải, bạn phải có sẵn tiền để mua.

Còn lúa mì trong kho (chắc bạn dùng tiền bonus để mua) là lúa thành phẩm rồi, để làm thức ăn cho gà hoặc nhiều thừa thì bán đi thôi.

Bạn nên hiểu là ruộng và giống thì phải mua. Lúa thì cần bón phân và gà thì ăn lúa để ra thành phẩm.

Last edited:
:) muốn tròng lúa mì thì phải click vào ruộng lúa rồi click ô vuông viền vàng để mua giống và trồng, rồi click tiếp bón phân chứ bạn, giá giống 1,95rub thì phải, bạn phải có sẵn tiền để mua.

Còn lúa mì trong kho (chắc bạn dùng tiền bonus để mua) là lúa thành phẩm rồi, để làm thức ăn cho gà hoặc nhiều thừa thì bán đi thôi.

Bạn nên hiểu là ruộng và giống thì phải mua. Lúa thì cần bón phân và gà thì ăn lúa để ra thành phẩm.
1.95 rub đó có phải tiền màu xanh lá cây phải không bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom