Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Team Captcha Lazy

lên lâu rùi ku à., kaka

Em muốn tham gia Fasttyper, bác nào có pm em nha. Thanks trước, đánh mega với qlink chuối quá :((

mới xác nhận đó mà quên mất yahoo bạn r :)

không biết có topic hay chỗ nào tổng hợp các lỗi thường gặp của fasttyper không vậy mọi người? có nhiều hình khó với không biết gỗ như thế nào quá
có cái hình hiện 1 câu hỏi như "which one is a word?" cái này mình không biết gõ gì hết

không biết có topic hay chỗ nào tổng hợp các lỗi thường gặp của fasttyper không vậy mọi người? có nhiều hình khó với không biết gỗ như thế nào quá
có cái hình hiện 1 câu hỏi như "which one is a word?" cái này mình không biết gõ gì hết
gõ word
hình khó nào cứ post hết lên đây
chi? minh` dang ky fastyper lam` solo voi',sao vay cac ban.
h ko có đăng kí solo đâu bạn ơi chỉ có đi làm ref cho những ng có sẵn panel fasttypers, wanwan hoặc hottonhuy chẳng hạn :>

mình gõ trên FT cilent, cho hỏi phần mềm hotkey nào khi nhấn enter thì tự nhảy sang tab khác ko?

em mới tập tành captcha vừa dki thử việc mà ko biết gõ sao timeout mấy phát giờ nick bị limited rùi mấy bác ơi :(( ai chỉ cho em cách sao để tiếp tục với. gõ từ hôm 21 đến giờ mà được có $ 0.5587 :( nó ko mở nick cho làm tiếp thì sao e hoàn thành nổi mục tiêu 1.5$

em mới tập tành captcha vừa dki thử việc mà ko biết gõ sao timeout mấy phát giờ nick bị limited rùi mấy bác ơi :(( ai chỉ cho em cách sao để tiếp tục với. gõ từ hôm 21 đến giờ mà được có $ 0.5587 :( nó ko mở nick cho làm tiếp thì sao e hoàn thành nổi mục tiêu 1.5$
làm của ai thì kêu người đó active lại.

em có gửi mail phản ánh mà gần 30p rùi chưa thấy, ko kịp thì phí công quá, mới làm lần đầu chữ nó loằng ngoằng rối hết cả mắt :D

em có gửi mail phản ánh mà gần 30p rùi chưa thấy, ko kịp thì phí công quá, mới làm lần đầu chữ nó loằng ngoằng rối hết cả mắt :D
Code đó mà loằn ngoằn nữa là bó tay lun :))
Hơi dài thôi code nào khó cứ post lên đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week