HYIP Fastfx - Lãi ngày

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I not admin here

Min : 10 $

Referral: 3%-3.5%-4%-5%

Investment Plan 120% after 1 day, 250% after 5 days, 800% after 15 days

Withdrawn : Instant

Goldcode Licensed - SSL Secured - DDos Protected - Reg Company

Accept : BTC PM Payeer

JOIN HERE

Refback : http://invest-analysis.org/?a=details&lid=1201

The amount of 20 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U10253714->U13385658. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to FAST FX LIMITED User viking88hp.. Date: 15:49 15.03.17. Batch: 168747586.

Non ref : fastfx.biz

Trước chơi mấy thằng có tên fx mà a1d mà thằng nào cũng fast scam nên ác cảm. Thử check số U của site này thì ra info tên là mima mà không phải là tên website, giống y chang cái thằng hồi trước, check số U ra tên RN mà không phải tên web như lúc DEP. Một vài ý kiến, lỡ ngày mai nó không fast đừng ném gạch mình nhé:p

Trước chơi mấy thằng có tên fx mà a1d mà thằng nào cũng fast scam nên ác cảm. Thử check số U của site này thì ra info tên là mima mà không phải là tên website, giống y chang cái thằng hồi trước, check số U ra tên RN mà không phải tên web như lúc DEP. Một vài ý kiến, lỡ ngày mai nó không fast đừng ném gạch mình nhé:p
có sao đâu bro :D mỗi người 1 tính cách mà :D mình dễ tính chỉ mong ae ném đá mạnh vào để nó sợ ko scam thui :D . Mình chỉ tham gia nửa vời kinh nghiệm không có lên chỉ mong bạn , thạch thảo ( định tán nhưng sợ quá trốn lun rùi ) anhtuan bận quá thi thoảng mới thấy xuất hiện :D , huycan , kotex đẫm máu , đà lạt ( lamdong ) đóng góp cho ae đi lên thui :D

cái temp cứ dùng đi dùng lại là ko thích rồi nè :D

có sao đâu bro :D mỗi người 1 tính cách mà :D mình dễ tính chỉ mong ae ném đá mạnh vào để nó sợ ko scam thui :D . Mình chỉ tham gia nửa vời kinh nghiệm không có lên chỉ mong bạn , thạch thảo ( định tán nhưng sợ quá trốn lun rùi ) anhtuan bận quá thi thoảng mới thấy xuất hiện :D , huycan , kotex đẫm máu , đà lạt ( lamdong ) đóng góp cho ae đi lên thui :D
Bạn thach thảo là con gái ah bác Tú, không biết mặt mũi sao xin một vé đưa đón em nó tuổi về già:p

THảo đi làm cả ngày từ t2-CN rồi , từ giờ hết chơi với ae nữa rồi :(

zen-fx -> 2 nháy :-s ,

fx dị ứng, quyết ko vào

Theo cảm tính site này mình k chơi. Bỏ 40$ chơi longerholiday. Ai theo mình thì qua cho vui.

Thấy thằng đó add bác tăng, sáng cửa 5 ăn 5 thua hơn :D
Tính theo 40$ mà thôi. Đang giam vốn nhiều site quá mà site nào cũng thấy report nên tạm không liều site nhỏ lẻ nữa. Chờ cuối tháng 3 tổng kết lãi lỗ rồi lên kế hoạch tiếp

Bạn thach thảo là con gái ah bác Tú, không biết mặt mũi sao xin một vé đưa đón em nó tuổi về già:p
bạn gì thạch thảo sinh năm 91 đang ế vì chưa timf được đối tượng có thu nhập sấp sỉ hoặc cao hơn e ấy , info thì giấu kín vì sợ fan cuồng :D
THảo đi làm cả ngày từ t2-CN rồi , từ giờ hết chơi với ae nữa rồi :(
tối vẫn thấy ol :D ( chiều T7 - CN nghỉ mà rủ rê mấy lần nhưng ko thành công :D )

bạn gì thạch thảo sinh năm 91 đang ế vì chưa timf được đối tượng có thu nhập sấp sỉ hoặc cao hơn e ấy , info thì giấu kín vì sợ fan cuồng :D

tối vẫn thấy ol :D ( chiều T7 - CN nghỉ mà rủ rê mấy lần nhưng ko thành công :D )
93 chế ơi :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back