Matrix [fastcashmega.com] Site đầu tư mua pos lãi 3%/day for 60 days

Status
Not open for further replies.
Date: 2/3/2013 3:11 PM
Batch: 130138496
From Account: U4830483 (Fast Cash Mega)
Amount: $25.38
Memo: Fast Cash MegaWithdrawal ID# 54198

Thank you.

vẫn paid đều. tháng thứ 7 với nó roài ;)

thớt cho em hỏi em chơi MMO từ trước toàn solo ko ref cho ai cũng ko ai ref , bây giờ em đầu tư 10$ mua Cycler thì lúc nào đủ 300% ko lên chặng được vì không có ref đúng không ạ ? nếu không nên chặng được thì em có rút được cả 300% đấy không ( tức là 30$ ) và số tiền đấy em chuyển sang mua Units được đúng không ạ ?

thớt cho em hỏi em chơi MMO từ trước toàn solo ko ref cho ai cũng ko ai ref , bây giờ em đầu tư 10$ mua Cycler thì lúc nào đủ 300% ko lên chặng được vì không có ref đúng không ạ ? nếu không nên chặng được thì em có rút được cả 300% đấy không ( tức là 30$ ) và số tiền đấy em chuyển sang mua Units được đúng không ạ ?
Việc lên chặng là bắt buộc không phụ thuộc bạn có thích hay không :). Sau khi thoát chặng bạn sẽ dc 1/3 số tiền của chặng và có thể rút về

Date: 2/13/2013 1:22 PM
Batch: 131441217
From Account: U4830483 (Fast Cash Mega)
Amount: $28.20
Memo: Fast Cash MegaWithdrawal ID# 56161

Thank you.

PAYMENT DETAILS
  • Amount Paid: $9.4
  • Account Number: U1344081
  • Account Type: Liberty Reserve

PROCESSING DETAILS

• Transaction I.D: Cashout I.D #57131 Batch# 57131
  • Date: 18th Feb 2013
  • Time: 5:19:10 -8 GMT

Site này bây giờ còn chiến được không các bạn

Em này vẫn còn sống khỏe đến giờ, tiếc là hồi trước chê lãi ít, ko chơi

Site này có cập nhật thông tin gì nữa không vậy ?

Site này bây giờ còn chiến được không các bạn
Bây giờ vẫn chiến tốt cậu à

Site này có cập nhật thông tin gì nữa không vậy ?
Nó cũng mới ra trang HYIP pipmega.com mới đó bạn !

Mình ko có ref chỉ mua Units hưởng lãi thôi cho đỡ !!

thấy site im lìm :)................

cho mình hỏi có ai biết lịch payout lr để canh rút không thế? toàn bị limit không rút được, :binhsua51:

cho mình hỏi có ai biết lịch payout lr để canh rút không thế? toàn bị limit không rút được, :binhsua51:

Cách đây khoảng 1 tháng nói mở cổng cho rút đúng 15h giờ VN. Còn giờ đây nó mở lung tung. không biết lúc nào. Có lẽ cần lập topic canh me em nó để rút.

Cách đây khoảng 1 tháng nói mở cổng cho rút đúng 15h giờ VN. Còn giờ đây nó mở lung tung. không biết lúc nào. Có lẽ cần lập topic canh me em nó để rút.

Chỉ khi ai rút LR mới phải chờ đúng thời gian mới rút à? Hay tất cả các tk khác đều phải vậy, PZ với STP thì sao?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week