Matrix [fastcashmega.com] Site đầu tư mua pos lãi 3%/day for 60 days

Status
Not open for further replies.
chơi vẫn ổn ai chơi pm nhé. Mình chỉ luôn giờ rút tiền. lãi ít nhưng mà sống dai còn hơn lãi cao mà tiền ra đi mãi mãi :)

Cách đây khoảng 1 tháng nói mở cổng cho rút đúng 15h giờ VN. Còn giờ đây nó mở lung tung. không biết lúc nào. Có lẽ cần lập topic canh me em nó để rút.
Lập làm gì. Admin nói là giữa tháng 3 cho with lại PZ thì sẽ thay đổi limit. Chờ thôi. Từ trước giờ chưa thấy Admin nói cái gì mà không làm cả. Let's wait

Giật hết cả mình khi nhận được cái mail của FCM. Rút hết lãi rồi không ngờ lại được an thếm cái cycle. Bạn nào biết giờ rút tiền mới của nó thế nào chỉ mình với nhé.

This Email is to notify you that your purchased spot has been matured.

Transaction Details are as follows:

PROCESSING DETAILS
  • Date: 26th Feb 2013
  • Time: 3:42:10 -8 GMT
  • Spot#: 36241
  • Earned: $480
Further details and stats can be found in your account, if you have any Question Please Contact us.

This is an auto-generated message please don't reply to it.

Fast Cash Mega Admin
http://fastcashmega.com/

Giật hết cả mình khi nhận được cái mail của FCM. Rút hết lãi rồi không ngờ lại được an thếm cái cycle. Bạn nào biết giờ rút tiền mới của nó thế nào chỉ mình với nhé.

PROCESSING DETAILS
Further details and stats can be found in your account, if you have any Question Please Contact us.

Fast Cash Mega Admin

Vãi bác 480$ :binhsua10:

PROCESSING DETAILS

Fast Cash Mega Admin

cái này chơi sao anh :D

Má ơi, cycle 480$

Ngon vãi

cái này chơi sao anh :D

Cái này là cái cycle thôi, bình thường lúc đầu mình mua cái spot 10$ ấy, sau để repurchase nhiều nhiều mua một cái spot nhiều $ chút may ra mới được cycle thôi.
Sau khi được cycle nó lại lây tiền thu được để mua một cái cấp cao hơn, số còn lại thì được rút về hoạc tái đầu tư.
Nói chung cái này khó ăn lắm, cỏ thể đợi rẩt lâu mới được hoặc là chẳng bao giờ được :D

Cái này là cái cycle thôi, bình thường lúc đầu mình mua cái spot 10$ ấy, sau để repurchase nhiều nhiều mua một cái spot nhiều $ chút may ra mới được cycle thôi.
Sau khi được cycle nó lại lây tiền thu được để mua một cái cấp cao hơn, số còn lại thì được rút về hoạc tái đầu tư.
Nói chung cái này khó ăn lắm, cỏ thể đợi rẩt lâu mới được hoặc là chẳng bao giờ được :D

Chuẩn sơn:binhsua03:

ta đặt tự động rút. ngày nào chả rút đc. kể cả nó rút vào mấy h ;)

cycle spot và unit khác nhau chỗ nào nhỉ ?

Một cái ăn lãi hàng ngày, một cại đợi cycle được thì mới được ăn.

- - - Updated - - -

Không có giờ chính xác nữa à.

cái nào là ăn lãi hằng ngày ?, nếu 1 mua 1 cái có dc hưởng lại ko, hay bắt buộc cả 2

cái nào là ăn lãi hằng ngày ?, nếu 1 mua 1 cái có dc hưởng lại ko, hay bắt buộc cả 2

Cái Unit là ăn lãi hàng ngày, nhưng bắt buộc phải mua một spot để mua được unit. Cậu đọc lại trang đâu để biết chi tiết.

Huynh đặt lệnh tự động như thế nào vậy giúp mình với, canh hoài vẫn không rút được nản quá :(

Huynh đặt lệnh tự động như thế nào vậy giúp mình với, canh hoài vẫn không rút được nản quá :(
cài đặt iMacros là đc mà. cái này search google có mà

Thằng này scam rồi hả mọi người? with hôm 03/03 mà giờ vẫn còn pending,
Mình còn hơn 100 trong này ai cần mình bán rẻ cho nè. Chán canh quá rồi.
:binhsua51:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,506
171,546
Latest member
pearlsofportugal

Most viewed of week

Most discussed of week