Help [FAST POST] CASHFIESTA chưa scam các bạn à, đọc rồi sẽ hiểu - Ai chưa chơi thì nên thử nhé!

meoit

Junior
Reactions
65
MR
0.042
[14.2.2012] Bài viết được cập nhật lại cho đúng với THỜI ĐẠI vì từ khi anh em MMO chiến MẠNH MẼ, BỀN BỈ và kết quả XỨNG ĐÁNG là chiếc proof nhỏ xinh xắn.

Chúc mừng anh em nào đã hoàn thành xứ mệnh trọng đại...

1. Các Proof:

- Giai đoạn 2011 - 1/2012

+ của caonguyendalat tháng 7/2011

Đây là proof giúp chúng ta có động lực nhất!. Là proof dạng check.

Có một, hai proof từ năm 2007 của 1 bác ở Tp.HCM nhưng đã bi lưu lạc sang tận châu Đại Dương nên MeoIT ko tổng hợp được. :D

+ của caonguyendalat tháng 11/2011

+ của dangtrung86 - 22/10/2011 - một bác cực kỳ KIÊN TRÌ, MeoIT nể phục bạn này.

+ của ngviethoa - 12/2011

+ của caonguyendalat - 12/2011

+ của bạn ga_offer - tháng 12/2011

2. Ý kiến, kinh nghiệm, cách chơi:

- Đăng ký Offer một cách thành công là MẤU CHỐT quan trọng nhất.
- Mới 3 tháng đầu chơi thì CÓ THỂ KHÔNG nhận được một xu nào.
- Bạn phải thật sự KIÊN TRÌ và NHẪN NẠI.
- Không auto thằng pé,
không cheat, không máy ảo, không hide IP...vì dễ bị reset point về 0 và thậm chí "ban account mãi mãi một tình yêu".

3. Hướng dẫn Đăng ký và làm offer:

a) Đăng ký:

Vào trang chủ http://cashfiesta.com/ để đăng ký. Khi đăng ký, bạn nhập thông tin bình thường nhưng chú ý ở 2 điểm sau:

+ Ở mục ZipCode thì các bạn điền ZipCode của tỉnh thành bạn đang ở và các thông tin phải chính xác vì CashFiesta sẽ căn cứ vào đó mà gửi tờ Check nhận tiền về cho bạn.
+ Ở mục "Please tell us about your interests (check all that apply)" thì bạn HÃY tích chọn hết vì CashFiesta sẽ gửi nhiều Offer hơn nếu chúng ta chỉ chọn 1 hoặc 2 lĩnh vực.

Mã Zipcode của các tỉnh thành ở Việt Nam các bạn có thể tra cứu TẠI ĐÂY.

b) Cách kiếm tiền:

- Việc kiếm tiền nằm ở 2 việc chính:

+ Đăng ký ít nhất 6 Offer: (theo MeoIT thì làm được 5 offer là "té khói" rồi)
Mục đích là để được tính 1000 point = 1$. Việc này thì không dễ cũng không khó, khi Offer thì bạn hãy dùng trình duyệt Google Chrome để chuyển các ngôn ngữ sang Việt Nam và làm theo ĐÚNG hướng dẫn mà họ đã hướng dẫn.
+ Chạy chương trình “CashFiestaBar” để tăng điểm (chạy 1 tiếng sẽ có 600 point). Không nên dùng tool để auto.
Tải CashFiestaBar http://www.cashfiesta.com/php/download.php (đăng nhập vào tài khoản Cashfiesta của bạn rồi tải về). Tải xong về cài đặt bình thường.

- Bạn chú ý chung như sau:

+ Giới thiệu càng nhiều người tham gia càng tốt, bạn sẽ được hưởng tiền hoa hồng theo tỷ lệ 25%/Direct Ref.
+ Có thể chạy auto (nhưng không khuyến cáo). Không nên chạy Auto 19h/24h sẽ bị cấm tài khoản, point sẽ bị reset về 0.
+ Với 2,3 tháng đầu, bạn HÃY chạy và làm việc tích cực.
+ Min pay là 50$. (nút Request Paid sẽ hiện lên từ ngày 1 đến ngày 15 hàng tháng khi bạn đủ 50$ trở lên).
+ PHẢI kiên trì một chút, không thì TẤT CẢ sẽ “pó chiếu” và “cuốn chiếu”.

5d1146e78ab243b7ab6ef8e8e9affad0_37644139.meoithuongdancashfiesta2.png

2e9ac60c4a6467ae6876c9bdcb13d891_37691204.meoithuongdancashfiesta3.png

Chúc các bạn thành công.

MeoIT.

Cập nhật tháng 2/2012.

Bạn nào khoái vụ này thì pm vào Y!M: celeron45nm1987
. MeoIT sẽ hỗ trợ ầm ầm (nếu câu hỏi đặt ra đúng và tui biết).

Last edited by a moderator:
Anh em nào đọc rồi thì nói copy cũng được và sẽ có nhiều anh em chưa đọc thông tin này.

Vì muốn khẳng định trang site này chưa SCAM và kêu gọi anh em tham gia cho nó "máu" nên việc copy hay paste hay edit hay post không là gì cả.

Giả sử anh em nào đang tham gia mà nghe SCAM và bỏ dỡ thì...uổng quá.

Cảm ơn các bạn.

Last edited by a moderator:

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
ơ hình như vẫn ông gì lần trước bị ném gạch mà chưa chừa....
cái này scam từ mấy năm rùi mờ.:binhsua96:
chán mấy ông newbie này quá

Mỗi người sẽ có quyết định riêng cho mình. Vì Site này chưa SCAM nên việc chúng ta kiếm tiền tiêu chơi là có thể và nằm trong lòng bàn tay. Tất cả là ở các bạn.

Have fun!

Mỗi người sẽ có quyết định riêng cho mình. Vì Site này chưa SCAM nên việc chúng ta kiếm tiền tiêu chơi là có thể và nằm trong lòng bàn tay. Tất cả là ở các bạn.

Have fun!
vớ vẩn, trang này scam rành rành ra đấy, point gì mà dễ kiếm thế, nó lỗ sạc máu ah
cái hóa đơn không biết có fake hok???

Trong việc MMO thì việc nắm bắt cơ hội là điều quan trong và nắm toàn bộ thông tin của công việc đang làm + một ít may mắn là chúng ta "trùm" tiền. :binhsua31:

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

vớ vẩn, trang này scam rành rành ra đấy, point gì mà dễ kiếm thế, nó lỗ sạc máu ah
cái hóa đơn không biết có fake hok???

Bạn có thể fake cho mình một cái Hóa đơn chứ?. Mình muốn fake cho nó "máu" lắm.

Have fun!

Bạn mới chiến mmo haY là chiến lâu rồi . Nếu mới thì nên tìm hiểu kĩ .:binhsua56:
Còn nếu lâu rồi thì hãy post proof của chính mình lên đây đi . :binhsua08:
Khi ấy mọi ng` sẽ tin thôi .
Chứ bây h 1 con đường dù đẹp thế nào mà đa số ng` ta bảo là đường xấu thì cũng chẳng ai chọn mà đi đâu . :binhsua101:

Cơ hội - lý trí và Tình yêu! :binhsua57:

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

Cảm ơn các bạn đang và đã theo dõi Topic.

dung1prohb: Tôi thích bạn rồi đấy!

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

Các bạn hãy đọc kỹ bài viết nhé.

Cảm ơn các bạn.

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

Thiệt sự cần phải trải nghiệm nhiều các bạn à.

Site này có Auto nên việc các bạn thích Test cũng khá nhanh. Sau đợt test là biết site này là ma hay phật thôi hà.

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

Để tớ Upload cái hình về tải khoản của tớ cho các bạn xem chơi nhé. 2 phút....waiting me...

Nói chung hiện giờ còn nhiều điều khó nói về cashfiesta. Scam hay không scam thì chỉ có ai đủ bản lỉnh quay về mà tìm hiểu nó mà thôi! Chưa kể special offer của nó dễ làm nhưng mà lại rất lâu chứng thực và ít loại dành cho world khiến dễ gây hoang mang nơi dân make money. chưc kể nó chỉ thanh toán bằng sec mà không qua loại ngân hàng nào khác như pp hoặc ap nên rất khó xác thực proof
Nói chung ai liêu chơi lại thì chơi... Nhưng báo trước khó kiếm ref cực kỳ

Site này có Auto nên việc các bạn thích Test cũng khá nhanh. Sau đợt test là biết site này là ma hay phật thôi hà.

vậy là bạn mới mmo đúng k
. Vậy hãy cố gắng pay từ nó
+ Nếu nói CASHFIESTA là Scam từ 2007 đến nay (2011) là 4 năm thì tại sao nó còn tồn tại,
Và chứng minh cho mọi ng` thấy rằng 4 năm qua họ đã sai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week