Help [FAST POST] CASHFIESTA chưa scam các bạn à, đọc rồi sẽ hiểu - Ai chưa chơi thì nên thử nhé!

meoit

Junior
Reactions
65
MR
0.042
Các bạn thích cầm chính Proof của chính bạn làm ra hay chỉ xem Proof của người khác?. Ý 1 hay hơn nhỉ!?.

javhome

Senior
Reactions
95
MR
0.000
Follow me on Facebook
Xin các bác đừng fake IP làm gì!. Chỉ làm cực mình thôi hà.

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

Tháng 3 đăng ký, chơi được 20 ngày bỏ (đầu tháng 9 thời chơi lại) vì cũng mang một số tinh thần như các bạn lúc này. Sau khi kiểm chứng thì trở lại "mối tình cũ" này vào tháng 9.

Chơi em này một mình cũng hơi khổ (nếu là máy tính bàn nữa).

cậu giải thích nhiều làm gì, cậu cứ theo đi, rồi có 1 cái proof, tự nhiên chả phải 1 người mà ít cũng chục ngừoi trên cái mmo4vn này làm ref cho cậu :D, chứ cái cashfiesta này mình nói thật newbie nào chả từng dính 1 lần và cuối cùng vẫn chưa nhận đc tiền nên bây h cậu giải thích thế chứ nữa thì cũng chả ai tin đâu :D

cậu giải thích nhiều làm gì, cậu cứ theo đi, rồi có 1 cái proof, tự nhiên chả phải 1 người mà ít cũng chục ngừoi trên cái mmo4vn này làm ref cho cậu :D, chứ cái cashfiesta này mình nói thật newbie nào chả từng dính 1 lần và cuối cùng vẫn chưa nhận đc tiền nên bây h cậu giải thích thế chứ nữa thì cũng chả ai tin đâu :D

9 xác nè . vote cho bạn nè . :binhsua120:

Topic đã tới trang 5 rồi nhỉ!? :binhsua76:

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

minh co 1 account cua thang nay. minh dang ky duoc 2 offer.Nhung minh khong co thoi gian xem thang khi dot chay qua lai
Ban nao muon minh ban cho voi gia 0.5$. thich thi mail [email protected]

Giá như mình có 2 IP nhỉ!!!.

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
spamer là chính xác chỉ chủ thớt vì thiếu thông tin và xem xét các tính hình trực quan của giới mmovn đối với cahfiesta
Scamer thì ko chính xác vì bác ấy chỉ là newbie chưa biết nên ko có tội ^^!

Bây giờ bác chụp tấm hình của bác để lin #1 đi rồi khi nào có tờ sec và tiền nó thì chụp hình đợt 2 để chứng thực cho mọi người thấy cahfiesta ko scam! Còn bây giờ mod close topic lại đi :) để khỏi tranh cãi mất hòa khí

Topic vẫn còn nóng các member ơi. Đây cũng là cơ hội tốt để chúng ta KIỂM CHỨNG một cách rỏ ràng "thèn em" CashFiesta cơ mà. Closed thì cũng không giải quyết được vấn đề.

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

ờ thằng cashfiesta này mình có 1 cái nick 12ref nhưng mà chả hỉu đk suốt mà chả có tý offer nào. tk còn 0.31$ ai xúc ko..?

MeoIT đăng ký được mà. Bạn dùng Google Chrome cho dễ làm.

Khi đăng ký thì chúng ta phải chú ý sau:

- Dùng đúng Email như lúc đăng ký tham gia CashFiesta.
- Các Offer sẽ được kiểm tra sau 2-4 tuần.
- Không Fake IP (fake mất công mà không được gì vì không thể qua mặt CashFiesta.com).
- Offer có chữ NO Payment là có thể "chén" và "xơi".

Cố gắng lên anh em ơi!. 6 Offer sẽ được tính 1000point = 1$ đấy.

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

Không cần update, không cần vội vàng gì hết các bạn.

Từ từ...rồi mọi chuyện sẽ rỏ ràng hết. Proof, sẽ có proof.

MeoIT muốn tham khảo hết tất cả ý kiến của anh em trong Forum. Thống nhất lại là OK.

Cái Proof đó là ngày 21/7/2011.

Note QUAN TRỌNG:

+ CashFiesta sẽ thử việc chúng ta 2,3 tháng (nếu trong 2, 3 tháng đó mà bạn bỏ cuộc thì coi như "pó chiếu" và "cuốn chiếu", TẤT CẢ trở về công cốc).

+ Khi làm Offer PHẢI đăng nhập vào trang chủ và PHẢI đang chạy CashFiestaBar. Cần 6 Offer là đủ. PHẢI sử dụng Email để làm Offer là Email lúc bạn đăng ký
CashFiesta.

+ Ghi đúng mã ZipCode và địa chỉ ở mục đăng ký tương ứng với tỉnh thành mà bạn ĐANG sinh sống. Tờ Check sẽ được gửi về qua địa chỉ này của bạn (chú ý quan trọng nhất).

----> Tớ đang chơi rào rào, chẳng sao cả.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week