• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Fanpage giải trí, shop thời trang, mỹ phẩm 50k likes - EAB/TG

Status
Not open for further replies.

makemmos

Kai
Reactions
78
MR
0.132
Insuree Balance
0
Do không có thời gian chăm sóc và muốn tập trung vào page chính ở llĩnh vực khác. Cần bán lại fanpage 50.000 likes - Trong đó có khoảng 30k ng dùng hoạt động (like thực), do mình làm nội dung mà có, tự build với thương hiệu riêng (giải trí, kpop) và khoảng 20k like ảo.

Đối tượng giới trẻ và 70% là nữ. Rất thích hợp cho mấy bạn làm thời trang, mỹ phẩm, hoặc phát triển site giải trí. Mình không đề ra mức giá cụ thể, các bạn có nhu cầu Inbox chào giá để thương lượng, mình sẽ không tính giá like ảo (giá thị trường 20k like ảo khoảng 800k).

Tên page các bạn có thể đổi bằng các phương pháp bình thường, nhưng không đổi được link. Nhưng mình nghĩ tên hiện tại rất đẹp cho 1 shop Thời trang, mỹ phẩm. Mình đang sở hữu cả tên miền .VN và .com theo page nhưng không hoạt động.

Gd Trung gian. Hình ảnh cho ae tham khảo.

Attachments

49 KB · Views: 26
Last edited:
Haizzzz...ko kinh nghiệm mua page nên chỉ dám ngó thôi :(

:( Nhìn LIKE thấy ham quá

hỏi ngu : coi cái dữ liệu ấy ở phần nào ấy nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom