• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Dạo này video ko có tiền, nãn ghê
upppp cho chủ thớt làm ăn phát đạt

chiến cái này tùy theo mức đầu tư và công sức, thời gian bỏ ra phải không vậy thớt? một ngày cậu bỏ ra bao nhiêu thời gian vậy :)

Photo với blog ngon đó cậu :)
ừa, mấy bữa nay video hut, nhưng vẫn giữ 1 kho chờ ngày tái xuất =]] :)
cái nào cũng là $$, ít nhìu gì cũng phãi nhặt. . .

chiến cái này tùy theo mức đầu tư và công sức, thời gian bỏ ra phải không vậy thớt? một ngày cậu bỏ ra bao nhiêu thời gian vậy :)
Đúng rồi cậu, thêm 1 tí chiến thuật nữa :D
Mình đang thi nên một ngày làm khoảng 2-4h thui :)

thớt nhiệt tình, có cái dạo này đang bận thi nên nhiều lúc treo y!h. mình làm theo thớt hqua mới up PU thì ngày hnay tăng thêm 200fan nữa, do rãnh nhiều thời gian
Cho tớ hỏi 1 câu: tháng này chơi mức 25$, vậy tháng sau tớ mún nâng lên mức 50$ hay 100$ thì có đc k cậu?

thớt nhiệt tình, có cái dạo này đang bận thi nên nhiều lúc treo y!h. mình làm theo thớt hqua mới up PU thì ngày hnay tăng thêm 200fan nữa, do rãnh nhiều thời gian
Cho tớ hỏi 1 câu: tháng này chơi mức 25$, vậy tháng sau tớ mún nâng lên mức 50$ hay 100$ thì có đc k cậu?
Hì hì cố gắng chăm chỉ với làm đúng theo cách tớ là ok :D Dạo này tớ cũng bận thi nên không support tốt các students đc, thi xong sẽ đền bù :p và làm luôn cái dự án chiến FanBox cho anh em VN luôn :rolleyes:
Tháng này 25$, tháng sau lên 1500$ cũng được cậu à :) Vì đầu tư nâng cấp PU theo gói tháng mà ;)

Hì hì thấy tiền photo với blog tăng cũng ngon
ừa nhưng thiết nghĩ chiến video trên đó là tốt
vì tính theo tỉ lệ watch video 2-3p thì tốt hơn việc đọc 1 bài blog, hoặc xem 1 photo
chắc Fanbox đang tính lại rate ăn video đây mà

ừa nhưng thiết nghĩ chiến video trên đó là tốt
vì tính theo tỉ lệ watch video 2-3p thì tốt hơn việc đọc 1 bài blog, hoặc xem 1 photo
chắc Fanbox đang tính lại rate ăn video đây mà

Lúc trước khi chiến video (ngày 15/10) :D

Bây giờ khi chiến ảnh và blog ;) (ngày 7/12)

Thớt cho e theo với nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back