• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

mình có acc từ lâu có tham gia với thớt được ko hay phải tạo acc mới, hồi đó ko biết đã add paypal vào rồi tháo ra để ko tới giờ

mình có acc từ lâu có tham gia với thớt được ko hay phải tạo acc mới, hồi đó ko biết đã add paypal vào rồi tháo ra để ko tới giờ

#1 mình có nói đó bạn.
Ai đăng kí tài khoản và nhập VISA mà mình đưa mình mới có thể hỗ trợ, acc đó chưa đầu tư gì nhiều thì cứ xóa đi rồi tạo acc mới :)

#1 mình có nói đó bạn.
Ai đăng kí tài khoản và nhập VISA mà mình đưa mình mới có thể hỗ trợ, acc đó chưa đầu tư gì nhiều thì cứ xóa đi rồi tạo acc mới :)
Đang quan tâm topic, không biết có bạn student nào đạt mức 15$ 1 ngày chưa lên confirm cho anh e mừng ^^
Thớt cho hỏi là làm student cậu vứt tài liệu cho đọc hay là teamview từng ngày một nhỉ? Nếu có tài liệu ngâm cứu thì tốt

Đang quan tâm topic, không biết có bạn student nào đạt mức 15$ 1 ngày chưa lên confirm cho anh e mừng ^^
Thớt cho hỏi là làm student cậu vứt tài liệu cho đọc hay là teamview từng ngày một nhỉ? Nếu có tài liệu ngâm cứu thì tốt
Đợt 1 mình đào tạo 5 bạn thì đã đạt mức 15$ rồi, nhưng hiện tại có 2 bạn đang ổn định ở mức này, 3 bạn kia đang trong giai đoạn ôn thi nên cũng tầm 10$ 1 ngày thôi :D
Cậu đọc quy trình 7 ngày đào tạo của mình nhé :) 3 ngày đầu mình đưa tài liệu đọc, mọi thắc mắc mình sẽ giải đáp.
Các ngày sau sẽ theo quy trình. Đến ngày thứ 7 nếu bạn nỗ lực đảm bảo 15$ 1 ngày. Trong quá trình đào tạo sẽ teamviewer bất cứ lúc nào student cần :) Cho luôn số điện thoại để tiện trao đổi khi đầu tư ;)
Cậu đọc ở #1 nhé, mình nói khá rõ :D

Vốn tạm đủ ko biết ji về e nó , chơi e nó có mất tgian hằng ngày ko C ???

Vốn tạm đủ ko biết ji về e nó , chơi e nó có mất tgian hằng ngày ko C ???
Mình đào tạo newbies từ A -> Z, siêng năng, kiên trì, nỗ lực. Thời gian làm việc >8h 1 ngày với mức đầu tư 50$ thì 15$ / day là dễ dàng
Làm việc thời gian tự do, làm vài tiếng đi uống cafe hay vừa làm vừa xem film cũng được. Ý ở đây là siêng năng.
Cậu đọc kĩ lại ở #1 nhé, mình update đủ hết vấn đề này :confused:

vốn cũng có,mà 1 ngày tới 8 tiềng hả thớt
Ừ, nói chung là vậy thì tớ mới đảm bảo thu nhập cho cậu ở mức 50$ là 15$/ day
Ko hẳn là ngồi 8h liền làm việc đâu, thời gian tự do, vừa làm vừa xem film hay làm vài tiếng rồi đi uống cafe đều được.
Làm lâu ngày sẽ quen công việc => làm ít tiền nhiều. 1 ngày mình làm tầm 2-4h thôi :) Thời gian đầu sẽ mất nhiều công sức đấy :D

Mình đào tạo newbies từ A -> Z, siêng năng, kiên trì, nỗ lực. Thời gian làm việc >8h 1 ngày với mức đầu tư 50$ thì 15$ / day là dễ dàng
Làm việc thời gian tự do, làm vài tiếng đi uống cafe hay vừa làm vừa xem film cũng được. Ý ở đây là siêng năng.
Cậu đọc kĩ lại ở #1 nhé, mình update đủ hết vấn đề này :confused:
1 day/10h mình làm ra 50$ mà cái này mất 8h nhiều quá . Chắc ngâm lại sau :D:D:D Tưởng tốn ít tgian thì đầu tư thêm

1 day/10h mình làm ra 50$ mà cái này mất 8h nhiều quá . Chắc ngâm lại sau :D:D:D Tưởng tốn ít tgian thì đầu tư thêm
Hì hì, lợi nhuận tỉ lệ với mức độ đầu tư. Cậu đầu tư vào 1500$ thì 1 ngày làm 8h được 150$ đấy :D
Quen việc thì làm ít tiền nhiều, tớ làm 2 -4h mà vẫn > 15$ hằng ngày đấy thôi :p

cau lam cai ji ma nhieu the hjhj

Hì hì, lợi nhuận tỉ lệ với mức độ đầu tư. Cậu đầu tư vào 1500$ thì 1 ngày làm 8h được 150$ đấy :D
Quen việc thì làm ít tiền nhiều, tớ làm 2 -4h mà vẫn > 15$ hằng ngày đấy thôi :p
C nói có vẻ hay đấy để t ngâm có ji C cung cấp tài liệu xem thử trước chứ 1k5 éo ít chút nào :D:D:D

Mình vừa del acc cũ rồi, giờ cho mình 1 slot được không? pm yahoo ko thấy rep

C nói có vẻ hay đấy để t ngâm có ji C cung cấp tài liệu xem thử trước chứ 1k5 éo ít chút nào :D:D:D
Không tin là sao cậu, đầu tư vào 1k5$ thì 1 ngày làm >8h 150$ dễ dàng thôi => 1 tháng 4,5$ => lời 3k$ :D

hnay xuống 25$ rồi hả thớt. THớt cho mình đặt 1 chỗ nhưng phải 3-4 hôm nữa có đc k.

Không tin là sao cậu, đầu tư vào 1k5$ thì 1 ngày làm >8h 150$ dễ dàng thôi => 1 tháng 4,5$ => lời 3k$ :D
Cái ji nói cũng khõe thế hết nhưng đụng vào mới biết C ơi ===> Cái này chắc C biết rõ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom