SCAM Fake name mod scam

Status
Not open for further replies.
Cái tài khoản mmo mới tạo dc mấy ngày mà thằng nào dám add 1 cái code 12tr thì nó chắc là thánh rồi, nhìn log chat dàn dựng còn quá sơ sài, vừa nói được mấy câu chưa biết ai là ai đã add code =)) Đến trẻ con nó còn không tin nổi.
Mod vào làm việc đi ạ, teamview cái tài khoản nguyenthinhchien nó dùng code nào để active, nếu là code của mình thì thằng này là scam.

50$ của chú cầm lấy mà ăn sáng :) còn nick chú ko ai send trc cho chứ nick anh chả thiếu người send trc 500-1000-2000$
đừng bảo anh chém gió thích cho chú team cho khách quan
thích ăn tiền thì làm phát cá độ cho máu :)
mày kiếm thằng nào bán code 5030 coi thằng nào dám add code trc?????????? kếm đi. dkm code onecoin ở vn chỉ có vài người có bán nhé. mày SCAM đừng già mồm. mày ngon đưa yahoo mày đây tao check cho. Dám ko. con chó

Cái tài khoản mmo mới tạo dc mấy ngày mà thằng nào dám add 1 cái code 12tr thì nó chắc là thánh rồi, nhìn log chat dàn dựng còn quá sơ sài, vừa nói được mấy câu chưa biết ai là ai đã add code =)) Đến trẻ con nó còn không tin nổi.
Mod vào làm việc đi ạ, teamview cái tài khoản nguyenthinhchien nó dùng code nào để active, nếu là code của mình thì thằng này là scam.
xin lỗi bạn chứ thế mà có những thằng điên nó dám giao tớ 1000-2000 paypal nhé . Dùng từ thằng điên or thằng N G U cho đúng ngôn ngữ ông muốn nói
đến admin đây còn *** sợ nữa là mod
đàng hoàng thì hợp tác còn đã ko có hứng thì bấm nút NEXT hộ anh nha
đừng ăn vạ 1000 cũng ko có mà về xe đâu :D

mày kiếm thằng nào bán code 5030 coi thằng nào dám add code trc?????????? kếm đi. dkm code onecoin ở vn chỉ có vài người có bán nhé. mày SCAM đừng già mồm. mày ngon đưa yahoo mày đây tao check cho. Dám ko. con chó
chú tuổi tý bấm NÚT phắn hộ anh luôn
thích chửi nhau thì ra đảo cả bầy cho vui :)

thôi chúc vui vẻ anh đi du lịch đầu tuần sau về chém gió cùng các đệ sau

Thấy cậu này làm ăn đc mà ta :)
Hôm qua bán PP rát nhanh gọn lẹ

cm cuối cùng các bên tự xử với nhau em đi Nha Trang du lịch mấy hôm đây . chào thân ái
mày biến đi cho sạch 4rum, mà chắc mày tạo nick mới rồi nhỉ.
mày nói tao mua 12,5, giờ lại nói là mua 12. mày nói mua của ông anh, giờ lại thấy mua của thằng lạ hoắc 1 gd rất nhanh.
Thằng bán code cho mày làm sao biết mày cần mua code??????????? mày giải thích dùm tao tại sao nó biết mày cần mua code, trong khi tao là Sponsor của mày, tao còn ko biết mày cần code để activer ??????????????

thằng tuanpro này chắc phải thần thánh nhỉ, biết mày cần mua code, trong khi nick mày mới reg trc đó chỉ 30p, sau 30 có kẻ pm nói là đưa code cho mày add luôn. Thần thánh vl.
> @binh6699 @danhmay24h => giải quyết nhanh mấy anh ơi
@cuipap1984 => anh pub info bank,name của thằng này dùm em nha a.

Thế cậu trả lời giúp mấy câu này:
Tại sao cậu lại dùng lấy id onecoin là : nguyenthinhchien? Đừng nói là do cậu thích tạo thế nào là việc của cậu nhé.

Tại sao cậu không show id onecoin và code dùng để active id đó ở đây? Đừng có show cái acc nào khác ngoài acc này nhé.

Mình ở đây không phải để đòi tiền bồi thường gì cả, mà để chứng minh nó là scam. Nên miễn những câu : ngu mới bị scam, gà mới bị scam. Hoàn toàn nhảm nhí không giải quyết được vấn đề đang nói.

chú tuổi tý bấm NÚT phắn hộ anh luôn
thích chửi nhau thì ra đảo cả bầy cho vui :)

thôi chúc vui vẻ anh đi du lịch đầu tuần sau về chém gió cùng các đệ sau
thôi info mày bon tao tập hợp đủ cả rồi nhé.
chuẩn bị tạo bank mới và cchyển nhà đi nhé

thôi info mày bon tao tập hợp đủ cả rồi nhé.
chuẩn bị tạo bank mới và cchyển nhà đi nhé
Cậu chú ý đừng dùng lời lẽ khiêu khích, để mod xử, khi chứng minh xong cậu ta là scam mình sẽ có cách xử lý.

đồng ý với bác này
cậu này hôm qua giao dịch paypal rất nhanh lẹ mà
Không nhanh và lẹ thì đã bị gọi là scammer rồi, việc chính là buôn bán PP, việc phụ là fake yahoo đi scam, cũng rất nhanh lẹ.

kêu mod teamview check ngày giờ log chat + proof gửi tiền xác minh là ra thôi mà .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week