SCAM Fake name mod scam

Status
Not open for further replies.
thấy 2012 mà dính scam, nản quá đi ra luôn, chán lắm.

Không, hắn fake nick mod, thay chữ q=p đó, không hiểu add nick mình từ hồi nào, ỉm lâu thật.

tớ xác nhận hắn scam 100%. sau khi ông này bị scam hẵn active rất nhanh, và pm mình nói là ref ac onecoin cho mình. hỏi có rb ko? mình hỏi mua gift của ai? nó nói của ông anh giá 12,5tr. mình xin nick của ông anh hắn, nó kêu người lạ mua là 14tr đó. mình add nick và pm từ 2 hôm nay nhưng ko trả lời => nick đó fake.
Hắn còn kêu có proof, kêu tối post, theo mình 100% ko có nhé =))

mà mình đã bày kế cho thớt lấy tiền lại mà phải nói thớt NGU vl, đi report thế này lấy đc tiền cl...

sáng nay lên xe đi công tác mà cũng phải bớt chút thời gian up cái proof cho mấy thánh khỏi ngồi đấy mà đoán già đoán non , nghĩ cho nó đơn giản thì ai cũng vậy thôi
khi giao dịch thì người ta send hàng thì mình send tiền cho người ta thôi còn đâu phải quan tâm là hàng đó nó hack hay lừa của ai , chả hơi đâu mà đi lo chuyện đó vì mình không phải là exchange mà phải xác minh hay confirm rồi đem cái luật scam ABC ra mà nói lý với mình . ai bị lừa thì thằng đó n g u thôi ( chửi thằng nào bị lừa cho nó sáng mắt ra )

Log chat

Proof thanh toán VCB :

Nick 2010 mà không được khôn cho lắm thôi coi như học phí đi cho sáng con mắt nó ra , còn đừng mong mình hỗ trợ hay đền bù gì cho cậu thớt nha , 1000 đồng cũng không có đâu

Còn như cậu hôm qua chat với mình mà bảo éo cần report vì có band nick thì mình cũng chả làm sao vì nick này mới reg mà thôi chưa có bảo hiểm , ăn nói thiếu sũy nghĩ , nông cạn như cậu thì tôi cũng không thèm chấp và không tiếp . Xin lỗi chứ nick này còn có giá trị hơn cái nick 2010 của cậu nhiều đấy .,. Thân !!!

Ai làm gì thì làm tiếp đi , hóng ít thôi chém ít thôi về nhà tập trung mà làm việc kiếm $ đi .

túm lại là thằng scam fake nick mod giao dịch với thớt, nhưng lại bán trực tiếp cho ông buysellpaypal2015 có yahoo exchange_money_2015. Ông này nhận hàng và trả tiền chả cần biết gì.

Phải thế này không nhỉ?

sao bên trên thấy bác kia nói là mua code của ông anh mà :rolleyes: thấy log chat nói chuyện như chưa quen bao giờ vậy :oops:

Tạo 2 cái tk ra dàn dựng nhạt toẹt, thế tài khoản onecoin ở đâu, sử dụng code nào để active tài khoản đó? Tại sao không chụp cả thời gian chat hay sợ bị lộ vì chỉ vừa mới dựng, tự nhiên có thằng ở đâu đâu vào hỏi bán code trong khi không rao mua à, và cũng dễ dàng đồng ý trong khi không biết nó là thằng nào? Sao nhiều điều nực cười vậy, lúc thì thằng bạn, lúc thì ông anh, lúc thì chửi nó là thằng chó scam?

Last edited:
kaka... đọc log chat biết tự làm rồi... tớ bán giftcode đảm bảo 100% ko ai dám đưa code cho người lạ activer trước nha. phải trung gian hoặc nếu ai đó uy tín mới đưa gift trc. nick mới tạo, còn từng bị band nick. đảm bảo ko ai tự dưg đưa code để activer. Giao dịch rất nhanh, scam chắc nhá.
Cậu scam này là ref của mình sao ko hỏi mua code mình mà lại mua của ông thớt ))
Mod vào band nick nó đi.

túm lại là thằng scam fake nick mod giao dịch với thớt, nhưng lại bán trực tiếp cho ông buysellpaypal2015 có yahoo exchange_money_2015. Ông này nhận hàng và trả tiền chả cần biết gì.

Phải thế này không nhỉ?
hehe, gần đúng, nhưng thằng scam là chính thằng buysellpp2015 luôn đó. đọc log chát câu thấy có thằng nào ngu mới đưa gift trc cho người khác add nhé.

Tạo 2 cái tk ra dàn dựng nhạt toẹt, thế tài khoản onecoin ở đâu, sử dụng code nào để active tài khoản đó? Tại sao không chụp cả thời gian chat hay sợ bị lộ vì chỉ vừa mới dựng, tự nhiên có thằng ở đâu đâu vào hỏi bán code trong khi không rao mua à, và cũng dễ dàng đồng ý trong khi không biết nó là thằng nào? Sao nhiều điều nực cười vậy, lúc thì thằng bạn, lúc thì ông anh, lúc thì chửi nó là thằng chó scam?
thích log chat ngày giờ chính xác có luôn nha . ngày giờ chuyển tiền bank có trong biên lai nhìn cho kĩ

sáng nay lên xe đi công tác mà cũng phải bớt chút thời gian up cái proof cho mấy thánh khỏi ngồi đấy mà đoán già đoán non , nghĩ cho nó đơn giản thì ai cũng vậy thôi
khi giao dịch thì người ta send hàng thì mình send tiền cho người ta thôi còn đâu phải quan tâm là hàng đó nó hack hay lừa của ai , chả hơi đâu mà đi lo chuyện đó vì mình không phải là exchange mà phải xác minh hay confirm rồi đem cái luật scam ABC ra mà nói lý với mình . ai bị lừa thì thằng đó n g u thôi ( chửi thằng nào bị lừa cho nó sáng mắt ra )

Log chat

Proof thanh toán VCB :

Nick 2010 mà không được khôn cho lắm thôi coi như học phí đi cho sáng con mắt nó ra , còn đừng mong mình hỗ trợ hay đền bù gì cho cậu thớt nha , 1000 đồng cũng không có đâu

Còn như cậu hôm qua chat với mình mà bảo éo cần report vì có band nick thì mình cũng chả làm sao vì nick này mới reg mà thôi chưa có bảo hiểm , ăn nói thiếu sũy nghĩ , nông cạn như cậu thì tôi cũng không thèm chấp và không tiếp . Xin lỗi chứ nick này còn có giá trị hơn cái nick 2010 của cậu nhiều đấy .,. Thân !!!

Ai làm gì thì làm tiếp đi , hóng ít thôi chém ít thôi về nhà tập trung mà làm việc kiếm $ đi .
mày scam câm mồm đi, proof fake, ngay khi mày pm tao đòi tiền reback tao nghi nghi rồi.
tao ko quen thằng thớt nhưng mày NGU 1 cái là mày ref cho tao. tao ko rb 1 xu nào cho mày nữa nhé, con chó scam

hehe, gần đúng, nhưng thằng scam là chính thằng buysellpp2015 luôn đó. đọc log chát câu thấy có thằng nào ngu mới đưa gift trc cho người khác add nhé.
nói như ông khác gì ông bảo khách send 1000-2000 paypal trước cho tôi là thằng n g u à :) có cần phải teamview xem giao dịch ko hay là bảo tôi chém gió :)

Ngang đây miễn tiếp các thành phần não phẳng :)

Teamview active xong nó tắt teamview đi và không trả tiền thì làm gì nó nhỉ? Có khác gì không teamview đâu? Thằng này sống bằng nghề lừa đảo rồi, chắc đi scam đã bị ban cả trăm cái, khổ cái sống bằng nghề này không yên được, lúc nào cũng lo bị trả thù, khổ thật.

mày scam câm mồm đi, proof fake, ngay khi mày pm tao đòi tiền reback tao nghi nghi rồi.
tao ko quen thằng thớt nhưng mày NGU 1 cái là mày ref cho tao. tao ko rb 1 xu nào cho mày nữa nhé, con chó scam
50$ của chú cầm lấy mà ăn sáng :) còn nick chú ko ai send trc cho chứ nick anh chả thiếu người send trc 500-1000-2000$
đừng bảo anh chém gió thích cho chú team cho khách quan
thích ăn tiền thì làm phát cá độ cho máu :)

Teamview active xong nó tắt teamview đi và không trả tiền thì làm gì nó nhỉ? Có khác gì không teamview đâu? Thằng này sống bằng nghề lừa đảo rồi, chắc đi scam đã bị ban cả trăm cái, khổ cái sống bằng nghề này không yên được, lúc nào cũng lo bị trả thù, khổ thật.
ông cứ nói cho sướng cái miệng nha
ngang đây ko hợp tác hay có chuyện refund % nào nữa đâu .
next luôn hộ tôi nhé
đã xóa nick yahoo miễn thương lượng

cm cuối cùng các bên tự xử với nhau em đi Nha Trang du lịch mấy hôm đây . chào thân ái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week