• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Facebook yêu cầu xác nhận!!!

lion2206

Junior
Reactions
36
MR
0.002
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
TÌnh hình là em đang dùng face bỗng nó tự đăng xuất và yêu cầu xác nhận (Có 2 cách là thông qua ảnh của bạn và điện thoại) em chọn cái verify bằng điện thoại thì yêu cầu điền sđt. Nó bảo gửi tn về Đt mà sao ko thấy gì hết.... Ai giúp em với :(

Thằng FB h` nó điên lắm , bắt veri tùm lum , bác nên mượn ip của ai dk sẽ ko có veri :binhsua146:

Upvote 0
Mượn số điện thoại của ai mà 11 số của Vina hay Viettel ấy,nhanh gọn lẹ trong vòng 5s là có code rồi,mình confirm FB 2 lần rồi qua sdt rồi,đều = cách như mình nói.Lúc điều thì cứ điền 11 số dt bình thường,chọn VN(+84) rồi điền vô, vd:0126xxxxxxx là xong :binhsua144:

Upvote 0
mình dùng mobi 11 số.... mà ko dc.... =.= đổi số 2 lần block lun rồi, ko biết khi nào mới nhả

Upvote 0
Không nhận được code thì bạn xác nhận qua ảnh bạn bè cũng được mà, xác nhận khoảng 3 lần chính xác ảnh là lại vào Facebook được thôi.
Dạo này mình cũng không nhận được code của Facebook gửi về điện thoại.

Upvote 0
1 ngày bạn ạ . Đợi mai rùi tìm số điện thoại nào mà veri nhá tránh số viettel ra nhá

bắt buộc phải xác nhận chứ ko cho vào luôn hả bạn :(

Upvote 0
MÌnh cũng có lần thử dùng 11 số mobi rồi,ko nhận được đâu,nói chung cứ viettel + vina 11 số mà táng,100% thành công :binhsua113:

- - - Updated - - -

1 ngày bạn ạ . Đợi mai rùi tìm số điện thoại nào mà veri nhá tránh số viettel ra nhá

Làm gì mà phải né số viettel hả bợn :binhsua149:

Upvote 0
MÌnh cũng có lần thử dùng 11 số mobi rồi,ko nhận được đâu,nói chung cứ viettel + vina 11 số mà táng,100% thành công :binhsua113:

- - - Updated - - -

Làm gì mà phải né số viettel hả bợn :binhsua149:

:m122: xưa rồi bác ơi....giờ FB cấm tất cả mạng dt của VN trừ 1 mạng duy nhất ra,bữa giờ thử Mobi éo dc ( 10 số nhá) Viettel cũng ếo xong (10 số luon) vina thì chưa thử (éo biết có dc ko ) nhưng thử = Vietnammobi 11 số lại được :m122:...ko tin các bác cứ thử

Upvote 0
:m122: xưa rồi bác ơi....giờ FB c%w1EA5m tất cả m%w1EA1ng dt của VN trừ 1 mạng duy nhất ra,bữa gi㻝 thử Mobi éo fc ( 10 số nhá) Viettel c'u0169ng ếo xong (10 số luon) vina thì chưa thử (éo"biết có dc ko %2; nhưng thử = Vietnammobi 11 số lại được '3Am122:...ko tin các bác cứ thử

Mình mới confirm 2 cãi FB clone của mình = 1 số viettel 1 số vina cách đây 1 tháng nè bro,còn mobi 11 số thì hoàn toàn không nhận được code (đã thử 2 số rồi),còn 2 mạng kia thì 5s là code về :binhsua146:

Upvote 0
chẹp chẹp.... thanks các bạn, để chừng nào nó cho verify thì mua cái sim vietnam =.=

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom